ดู: 900|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] หล่อวอดวายทำลายล้างโลกได้ ก็ผม+อสุจิแซลมอนนี่แหละครับ..555

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย thudyy เมื่อ 2016-6-7 17:31

อรุณสะอาฟเตอร์นูนครับ ชื่อนัด นะครับ วันนี้จากที่ถ่ายงานแสดง ร้อง เล่น เต้น มาก็เยอะ
ลองเปลี่ยนแนวเป็นบล็อกเกอร์รีวิวเสริมหล่อกันบ้างละกันนะครับ
มาสายบันเทิงทั้งทีก็ต้องเอาให้ครบทุกแนวล่ะนะครับ
เผื่อจะรุ่งทางนี้อีกทาง 5555   

วันนี้ก็จะพาทุกคนมาลองทำหน้าให้สดใส ชุ่มชื่น แถมฟื้นฟูหน้าให้อ่อนเยาว์ เรียบเนียน กับเทคนิคที่ไม่ต้องใช้อุปกรณ์ให้ยุ่งยาก ใช้เวลาไม่นาน ก็สามารถดูดีได้แล้ว นั่นคือ การทำเมโสหน้าใส นั่นเอง

เพราะอะไรถึงเลือกเมโส ??? …….

(ผีรักทุกเธอ เผลอรักทุกที แฮ่...)
แต่งมาหลายงานแล้วครับ งานผี งานตุ๊ด งานตลก งานนก งานลิเก
งานนกที่ว่า ไม่ได้แต่งเป็นนกนะครับ นี่ตะหากงานนก.. มาเต็มหางตาเลยดูสิครับ

งานนี้ไม่ไหวแล้ว ทั้งโทรมทั้งรอยเท้ามาเต็มแบบนี้ นี่ขนาดอายุยังไม่ถึง30นะครับ ด้วยกิจวัตรที่ทำแต่ละวันไม่พ้นเมคอัพ นอนก็ดึก บางทีก็นอนทั้งอย่างนั้นเลยก็มี พยายามปั๊มตังค์ตอนที่ยังมีแรงอยู่แต่ก็ไม่ลืมที่จะดูแลตัวเอง ซึ่งต้องเลือกที่สะดวกกับเราที่สุด

ผมว่าเมโสมันก็ดีนะครับ เร็วทันใจ ไม่เสียเวลาดี หาเวลาว่างมาทำ 15 -20 นาที/ครั้ง อ้อ..โทรจองคิวกับหมอก่อนนะ ไม่งั้นไม่ได้ทำ หมอคิวแน่น ผมเองก็แน่น

หน้าหน่ะครับ รอยสิวแน่น 555+  นี่คือก่อนทำ หน้าก็สิว ผิวก็เหี่ยว เฮ้อ..

เลือกทำเมโสตัวไหน???...

ใจจริงๆก็ไม่ได้อยากเอามาทาหน้าเท่าไหร่หรอกครับอสุจงอสุจิเนี่ย (รู้สึกแปลกๆ 5555) แต่ที่พิเศษเพราะมันคือ อสุจิปลาแซลมอน (X-DNA) ยิ่งฟังแล้วยิ่งเห้ย!!! อยากลองอ่ะ เลยจัดซะเลย ดูสรรพคุณ ตาม IG เลยละกันครับ

ดูไปดูมาหน้าเราก็เหมือนมนุษย์ป้าอยู่เหมือนกันเนาะ ขำหน้าตัวเองแพร้บ 5555
คอร์สนึงจะทำ 5 ครั้งครับ อันนี้ผมขออนุญาตเอารูปรวมๆ กันเลยนะ เพราะแต่ละครั้งก็ทำเหมือนกัน

เริ่มที่ ... คลีนหน้าออกให้หมด เหลือแต่หน้าสดหมดสภาพเลย ใครกลัวเจ็บก็จะเลือกมาร์คยาชาได้ หรือจะประคบน้ำแข็ง สำหรับผมน่ะเหรอ หึๆ ลองทั้งสองอย่างเลย ยาชาจะดีกว่าหน่อย ใครหน้าใหญ่ก็เปลืองยาเปล่าๆนะ อย่างผมนี่ใช้แค่ช้อนเดียว เหลือเฟือ(หรอออ!!)

นี่ใช่มั้ยที่เขาเรียก “ยิ้มทั้งน้ำตา”  
เสร็จแล้วครับ ใครบอกว่าไม่เจ็บ ก็เจ็บนะ ทนได้ น้อยกว่าตอนถอนฟันคุดเย๊อะ
เอาล่ะ...พอสิ้นสุดคอร์สทำแล้วเรียบร้อย ก็ถึงขั้นตอนการเก็บผลงาน

แสงดีมีชัยไปกว่าครึ่ง แต่ที่ผมทึ่งคือ หน้าผมดูตึงๆเด้งๆ ใสขึ้น

ไม่ได้เด้งแบบนี้นะ

จะไปตะแล๊ดแต๊ดแต๋ที่ไหนก็ได้ จะแต่งอะไรก็ได้ 5555 งานแต่งหญิงมาก็มั่นใจเพราะหนังหน้าให้ ช่างยังบอกเลยว่าน้องไปทำอะไรมาหน้ามันเด้งๆ แต่งหน้าง่ายขึ้นนะน้อง

คำถามสุดท้าย ถามว่าผมเป็นใช่มั้ย ใช่ครับ ... ผม...เป็น...ผู้ชาย 99% !!! อีก 1% คือโดนยัดเยียดเพศอื่นให้ 5555

จบแล้วครับ รีวิว ** ผิดพลาดประการใดขออภัยไว้ด้วยนะครับ

อยากไปลองมั่งจังครับ อสุจิแซลมอน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้