ดู: 962|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อวดดั้งสวยๆ ทำกับคุณหมอปิติ ที่ รพ.เลอลักษณ์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mynameisname เมื่อ 2016-6-6 17:37

สวัสดีค่า สวัสดีวันจันทร์นะคะ วันนี้เนมจะมารีวิวจมูกสวยๆจากโรงพยาบาลเลอลักษณ์  โดยคุณหมอปิติให้ชมกันนะคะ

.

เนมเข้ามาทำเมื่อเดือนกุมภาพันธ์อ่าจร่ะ จมูกทรงสวยมากๆ ในราคาย่อมเยาว์ เพียง 15900 บาทเท่านั้นเอง ตอนแรกก็กลัวว่าจะออกมาเป็นยังไง เพราะพื้นเดิมเราเนื้อจมูกน้อยมากๆ แต่คุณหมอปิติเก่งมากๆ ทำออกมาสวยคมตามที่ต้องการไว้เป๊ะๆเลยค่ะ

ก่อนทำ

อีกอย่างคือที่ รพ.เลอลักษณ์ เค้ามีเครื่องมือพร้อม และมีการฉีดยาสลบให้ก่อนผ่าตัด ซึ่งเนมหลับสบายเลยค่ะ ตื่นมาก็ไม่เจ็บคะ เพราะมียาชาบล๊อกไว้อีกหนึ่งสเตป เลยชิลๆ คะ

1 วัน

.

3 วัน

.

7 วัน

.

ผ่านมา 4 เดือนแล้ว ทุกอย่างดีงามพระราม 8 ค่ะ อิอิ

เนื้อน้อยเหมือนกันเลย จะไปเสริมกับ คุณหมอ ปิติ เหมือนกัน ดีใจๆ สวยมากๆเลยค่ะ
สวยยยเหมาะกับหน้ามากเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้