เจ้าของ: ticha1984
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อัพเดท ครบ 5 สัปดาห์

[คัดลอกลิงก์]
ชอบๆทรงแบบนี้สวยดีคะ มีรับประกันหลังทำไหมคะ???
ราคาเท่าไหร่คะ มีโปรโมรชั่นไหมคะ
จองคิวนานาไหมคะ
สวยค่า หน้าคมสวยขึ้น
เจ็บไหมค่ะตอนทำ หนูกล้าๆกลัวๆ
เห็นเเล้วอยากอัพดั้งใหม่เลยคร้าาาาาา
ยิ่งนานยิ่งสวยนะคะ มาอัตเดตรูปอีกนะคะ สนใจอยู่คะ
สวยมากกกกกกกกกกกกกกกกก
หูยยยยย สวยมากๆเลยคะ
สวยมากคะ ยิ่งนานยิ่งสวย
สวยขึ้นเยอะมากๆนะคะ
สวยมากคะ มาลงรูปอีกนะคะ
ราคาเท่าไรคะ ใช้ซิลิโคนของอะไร
ทรงสวย รูปเยอะดีนะคะ เจ้าของกระทู้น่ารัก
สวยจังเลยค่าา อยากไปทำที่นี้จัง
สนใจดีมอร์คลินิกมากๆคะ เก็บตังเเปบ
กำลังหาข้อมูลทำจมูกอยู่พอดี
ที่นี่น่าสนใจที่สุดละ
งามมากค่าาา ราคาเท่าไรคะ
เสียดายจัง ตอนนี้ราคาขึ้นอีกเเล้ว
เเต่คุณหมอทำสวยจริงๆ
ขอตามอีกคนค่ะ น่ารักอ่ะ
เป๊ะ ปัง มว้าากก!!ชอบๆค่ะ อยากได้แบบนี้ต้องบอกหมอว่างัยคร้าา
ดูจากรูปแล้ว หน้าดูมีมิติทุกมุมเลยนะคะ สวยทุกมุม><
ว้าววเป๊ะเว่อร์  !! ราคายังงัยคะที่นี่ มีโปรไหมอ่าา
wow wow wow สวยมาก ทำวันแรกช้ำเยอะไหมค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้