เจ้าของ: ticha1984
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อัพเดท ครบ 5 สัปดาห์

[คัดลอกลิงก์]
สวยจังค่าา ทำจมูกอย่างเดียวหรอคะ
ทรงจมูกสวยมากคะ
ต้องจองคิวหรือเปล่าคะหรือเข้าไปทำได้เลย
ชอบค่ะ มีรายละเอียดไหม ต้องจองคิวไหมค่ะ
มีสาขาตจว.ไหมคะ
อยากเห็นรูปตอนนี้อะคะ ว่าทรงเป็นไงบ้าง
เเก้จากการฉีดฟิลิเลอร์ได้ไหมคะ
มีรายละเอียดไหมค่า สนใจค่า
ขอรายละเอียดเรื่องค่าใช้จ่ายหน่อยได้ไหมค่ะ
ชื่อทรงอะไรค่ะ ต้องบอกคุณหมอไหมจ๊ะ
รูปปากแดงเเซ่บมาก
รับประกัน3 ปีเลยหรอค่ะ นานมากอ่ะ สุดยอด
ถ้าไปเเล้วได้เข้าทำเลยไหมค่ะ หรือต้องจองก่อน
เคยพาเพื่อนไปทำที่นี่ บริการดีจริงๆคะ
สวยมากค่ะ คุณหมอเลือกทรงให้เราเองใช่ไหมคะ
สวยมากค่ะ คุณหมอเลือกทรงให้เราเองใช่ไหมคะ
ทำเเล้วต้องงดกินอะไรบ้างค่ะ
ดูทรงเเล้ว อยากไปทำเลยค่ะ
สวยมากเลยค่ะ อัพเดทเรื่อยๆนะคะ
เป็นแผลกี่วันหายคะ
เห็นเพื่อนไปทำมาเเล้วสวยมากอ่ะ
หลังทำควรงดอะไรบ้างค่ะ
สวยมากเลยค่ะ ทำตาด้วยไหมค่ะ คมดีค่ะ
ที่นี่รับฉีดเมโสเเฟตไหมค่ะ
เหมือนตุ๊กตาเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้