เจ้าของ: ticha1984
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อัพเดท ครบ 5 สัปดาห์

[คัดลอกลิงก์]
เพื่อนเราไปทำมาสวยมากกกกก
เราอยากเเก้ ตอนนี้เก็บตังก่อน
สวยมากเลยคะ ดูเป็นธรรมชาติดีนะคะ
สวยอยู่แล้วยิ่งดูสวยคมขึ้นอีกนะคะ ตามๆค่ะ
จมูกสวยมากเลยนะคะ มีชื่อทรงไหมคะ
เคสหมอตุ๊กสวยปังทุกเคสเลยนะคะ เริศๆ
เพื่อนเเนะนำให้ไปดีมอร์คลินิกเหมือนกันคะ
อยากทำจมูกกับคุณหมอตุ๊ก
งานดีตลอด จมูกสวยมากๆเลยคร้า ทำเสร็จวันแรกๆบวมไหมคะ
ว้าววววว อยากเเก้จมูกกับคุณหมอตุ๊ก จองคิวนานไหมคะ
จมูกสวยมาก ตอนนี้หากจองคิวนานไหมคะ
ทำที่อื่นมาเเล้วไม่สวยเลย อยากเเก้จมูกกับหมอตุ๊ก
หน้าคมสวยมากๆเลยนะคะ ราคาเท่าไรนะคะ
พอจมูกเข้าที่ จมูกทรงสวยมากๆเลยนะคะ
แต่งหน้าแล้วจมูกสวยเด่นขึ้นมาเลยนะคะ
เป๊ะ ปัง อลังเว่อร์ ชอบๆทรงนี้เลย
มีเพื่อนเเนะนำที่เหมือนกันคะ ชอบมากๆเลย
สวยจัง อยากได้แบบนี้ แพงไหมคะ
รับประกันกี่ปีค่ะ
สวย หรู ดูแพงจริงๆค่ะ ชอบๆๆๆ 5555
รับประกัน 3 ปีเลยหรอคะ คือดีงามมมมมม
พี่สาวก็เเนะนำที่นี่เหมือนกันคะ
มีรูปอัพเดตอีกไหมคะ
ทรงจมูกงามมากๆเลยจ้าา อยากไปทำจัง
ทรงสวยเป้นธรรมชาติมากเลยคะ
ขอตามอีกคนค่ะ ชอบทรง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้