ดู: 1192|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ดั้งเปลี่ยนชีวิต ทำแล้วฟินสุดๆๆ โดยคุณหมอกิตติศํกดิ์ ที่ รพ.เลอลักษณ์ จร้า

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย yuiiiiii เมื่อ 2016-6-4 16:13

สวัสดีค่ะเพื่อนๆพี่ๆทุกคน เราชื่อยุ้ยค่ะ  
วันนี้ยุ้ยก็จะมาแบ่งปันประสบการณ์การเสริมจมูกจากโรงพยาบาลเลอลักษณ์ให้ดูกันนะคะ เผื่อเพื่อนๆสนใจกัน
ยุ้ยไปทำจมูกมาเมื่อ 2 เดือนที่แล้วค่ะ ตอนนี้จมูกเข้าที่แล้ว ทรงสวยได้รูปดีค่ะ

ก่อนทำทั้ง 2 ข้างคะ

จริงแล้วก่อนทำจมูก ยุ้ยหาข้อมูลเยอะมากๆ จนมาเจอรีวิวของคุณหมอกิตติศักดิ์ แล้วถูกใจมาก
เลยเข้ามาปรึกษากับทางโรงพยาบาลเลอลักษณ์ พี่ๆก็ให้คำแนะนำดีมากๆค่ะ
จัดคิวนัดวันเรียบร้อย พร้อมแล้วค่ะ สำหรับดั้งใหม่ หน้าใหม่ ตื่นเต้นสุด

ก่อนทำหน้าตรงคะ

วันทำก็เตรียมใจค่ะ นอนพักผ่อนเยอะมากๆ ไปกับคุณแม่ด้วย จะได้มีคนช่วยพากลับบ้านๆ
คุณหมอกิตติศักดิ์ใจดีมากค่ะ ยุ้ยเลือกทำเป็นทรง Idol Nose แบบ พรีเมี่ยม ราคา 29900 บาท
ตอนทำก็มีฉีดยาสลบให้ๆ แล้วตามด้วยยาชา ทำให้เราไม่เจ็บในระหว่างการทำค่ะ
ไม่นานก็เสร็จแล้ว จำไม่ได้เลยว่ากี่นาที แต่คุณแม่บอกว่า ไม่ถึงชั่วโมงนะคะ

หลังทำค่ะ

เสร็จแล้วก็กลับบ้านได้เลยค่ะ มึนๆเบาๆ แต่ไม่เจ็บไม่ปวดนะคะ
ขึ้นรถได้ก็แอบงีบเบาๆ ถึงบ้านก็นอนหมอนสูงๆ ทานยาตามที่คุณหมอให้
คุณแม่ให้กินน้ำใบบัวบกเยอะๆด้วยค่ะ ทำให้แผลไม่ช้ำเลยสักนิดเดียว

หลังทำค่ะ

ตอนนี้ผ่านมา 2 เดือนแล้วค่ะ จมูกสวยมากๆ มีแต่เพื่อนๆอยากทำตามทั้งนั้นเลย
ยุ้ยแนะนำที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์เลยค่ะ ปลอดภัย สวยจริง เชื่อถือได้ และที่สำคัญ
ยุ้ยแนะนำคุณหมอกิตติศักดิ์เลยค่ะ จมูกออกมาสวย มีมิติสุดๆ ฟินเบยยยย

น่ารักจังเลยค่ะน้อง
น่ารักมากกกกก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้