ดู: 4690|ตอบกลับ: 19
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูกซิลิโคนที่เมดเมติก 7วันแต่งหน้าได้

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jirajira27 เมื่อ 2016-5-31 18:22

ก่อนหน้านี้เคยเสริมจมูกมาค่ะ แต่พอนานๆเข้า ดูปลายจมูกมันเหมือนจะทะลุ แล้วตรงสันก็ดูเหมือนเบี้ยวอีก
ช่วงนั้นกลุ้มใจมาก กกก เสียความมั่นใจสุดๆ เวลาออกงานไปไหน เจอคนรู้จัก
ก็ไม่ค่อยอยากจะคุยด้วย เพราะกลัวเค้าถามเรื่องจมูกอีกอย่างนึง
คือที่เลือกมาทำที่เมดเมติกเพราะเห็นว่าเพื่อนไปทำมา แล้วดูสวยขึ้น
ที่สำคัญคือ ราคาไม่แพง เราก็เลยตกลงมาทำที่นี่
รอคิวอยู่ประมาณ 5 วัน พอมาถึงหมอเค้าก็จะมาถามว่า เราอยากได้ทรงแบบไหน
คือเราอยากได้จมูกที่เข้ากับใบหน้า เลยคิดว่าให้คุณหมอออกแบบให้จะดีกว่าเลือกเอง
การเตรียมตัวก่อนผ่าตัด ก็ไม่มีอะไรมากนะ ของเรา งดอาหารเสริม อาหารทะเล แอลกอฮอล์ไรงี้
พอถึงวันที่ทำก็มีตื่นเต้นบ้าง เพราะกลัวออกมาไม่สวย

ความรู้สึกตอนทำ
ตอนฉีดยาชา เจ็บนิดอ่ะ เราสะดุ้งเลย 555 แต่สักพักพอเนื้อมันชา ก็ไม่รู้สึกอะไรล้าา ของเราใช้เวลาชั่วโมงกว่าๆ เพราะเป็นเคสแก้
ช่วง 1-3 วันแรก หน้าบวมมาก แทบไม่กล้าส่องกระจก ได้แต่นอนประคบแล้วก็ทานยาลดบวมN-lar
พอเข้าวันที่4-5 ก็เริ่มยุบลง และจมูกก้อเริ่มเข้าที่ ^^

ตอนนี้ครบ 7 วันแล้วค่ะ  

แก้เท่าไหร่คะ อยากเห็นมุมตรง
ไม่ทราบว่าทำกับคุณหมอท่านไหนค่ะ ราคาเท่าไหร่ค่ะ

แสดงความคิดเห็น

แก้กับหมอเบญจวรรณ ค่าแก้รวมค่ายาด้วยก็ประมาณ 26,000 อ่าเทอ  โพสต์ 2016-6-1 09:30
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-7-19 16:11:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อัพเดทจมูกจ้า
ตอนนี้จมูกก็เข้าที่แล้ว ชอบมากๆๆๆ
ของเค้าเคสแก้ ทำกับหมอเบญ

สวยมากคะ เข้ากับไปหน้า
อยากทราบว่าจัดฟันอยู่สามารถเสริมดั้งได้หรอคะ
หมอไหนเอ่ย
สวยเริ่ดมากจร้า
สวยยอมเลยจ้า
สวยมากกกกกก!
สวยจ้า หมอเดียวกันไหมเอ่ย
สิริโคนอะไรค่ะ
อิอิ สวยไม่เบา
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mormiintz เมื่อ 2017-1-19 15:54

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้