ดู: 1029|ตอบกลับ: 4

[เสริมจมูก] เสริมจมูกที่ รพ.เลอลักษณ์ แฮปปี้ดีออก ^____^

[คัดลอกลิงก์]
เสริมจมูกที่ รพ.เลอลักษณ์ แฮปปี้ดีออก ^____^

สวัสดีค่ะ ก่อนอื่นต้องออกตัวก่อนนะว่าเราเป็นคนที่หาข้อมูลมานานมากเลย
สอบถามคนใกล้ตัว เยอะเฟ่อร์ค่ะ แต่ดูมาหลายที่ก็มาลงตัวที่หมอคนเก่งจากโรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ
เพราะเห็นรีวิวเยอะเว่อร์วังอลังการมาก เยอะจริงเยอะจังนะ เลยมาทำที่นี่แหละ

มาดูรูปก่อนหลังทำกันหน่อยนะ เมื่อตัดสินใจดีแล้วว่าจะทำที่ไหนก็เข้ามาที่โรงพยาบาลเลยค่ะ
เมื่อเข้ามาจะพบกับความงามของสถานที่ ที่ไม่เหมือน รพ. สักนิด แต่คิดว่าอ่าวนี่มาโรงแรมหรือเปล่า เป้นสไตส์โคเรเนียล แนวโบราณหน่อยแต่สวยมาก คงเป็นความชื่นชอบของเจ้าของโรงพยาบาลนะคะ

คุณหมอที่นี่เป็นหมอเฉพาะทางเท่านั้น เพราะหมอเฉพาะทางจะเรียนกันถึง 12 ปี ความรู้งี้แน่นเชียวค่ะ เมื่อเข้ามาถึงหน้าประตูจะมีพนักงานสาวสวยมาต้อนรับและพาไปพบกับ>>>ซิลิโคนพร้อมคำอธิบาย ที่นี่มีทรงอยู่ 2 ทรงคือ I dol nose และ Princess Nose อีกอย่าคือเทคนิคพิเศษสามารถทำได้เพียงคุณหมอกิตติศักดิ์เท่านั้น

วา 1day.jpg

วาวา.....เลือกทำทรง I dol nose ค่ะ ราคาที่ทำ 21900 บาท หมอกิตติศักดิ์หมอชื่อดังของ รพ.
ซิลิโคนนิ่มกลางๆเป็นทรงสวยดี เมื่อเลือกทรงจมูกเรียบร้อยวางเงินจองคิว และรอวันมาทำจมูกค่ะ
เมื่อมาถึงวันที่ทำจมูก ก็เข้าไปกรอกประวัติก่อนนะคะ รอคุณหมอนานนิดนึง กินกาแฟรอ สบายๆค่ะ พอถึงคิวก็เตรียมทำความสะอาดหน้า ดังนั้นไม่ต้องโบ๊ะหน้ามา เอาหน้าสดมาเบย เข้าห้องผ่าก็ต้องโดนฉีดยาสลบหลับสบาย ตามด้วยยาชา แล้วจึงทำการผ่าจมูกยัดซิลิโคน อ่อก่อนทำเนี่ยได้คุยกับหมอแพรบหนึ่ง

ด้านข้าง 1 วัน.jpg

เมื่อผ่าเสร็จก้อเอาแมสปิดจมูกกลับบ้านได้ นั่งให้สร่างยาก่อนนะ ค่อยกลับบ้านแนะว่าไม่ควรขับรถกลับเอง กรุณาพาคนข้างๆมาด้วยน้าค่ะ

อีกข้าง 1 วัน.jpg

วาวาโครตจะปลื้มจมูกนี้มากเลยค่ะ แค่แปะออกมาก็มีคนทักเยอะแล้วค่ะ ชอบมากค่ะ
ทำเสร็จกลับบ้านมากินยาอชแก้ปวด ไม่ให้โดนน้ำนะ งดล้างหน้า แนะนำให้เอาน้ำเกลือเช็ดหน้าแทนเนอะหมาดๆ
ในรูจมูกควรใช้น้ำเกลือทำความสะอาดด้วย เบาๆมือนะ

เพื่อนๆคนไหนอยากมีจมูกสวย พุ่ง โด่ง เหมือน วาวาแล้วละก็ มาจองคิวที่ รพ.เลอลักษณ์ เลือกหมอกิตติศักดิ์เป็นหมอพรีเมี่ยมด้วยนะ เพื่อนๆจะได้มีจมูกสวยเหมือนวาวา

เนื้อน้อย เนื้อบาง สามารถทำได้ค่ะ ที่นี่ไม่ได้ทำให้โด่งเว่อร์เกินไป แต่ทำแค่เนื้อเรารับไหวค่ะ
ถามว่าทำไมวาวาไม่ทำที่คลินิกดังๆ ก็ต้องบอกตรงนี้เลยว่า ระหว่างคลินิกกับโรงพยาบาลมีความต่างกันนะคะ
โรงพยาบาลมีความพร้อมหลายด้านค่ะ ทั้งห้องผ่าตัดและเครื่องมือนานาชนิด ซึ่งคลินิกอาจจะมีเหมือนกันหรืออาจจะไม่มีก็ได้ค่ะ ระบบฆ่าเชื้อในห้องผ่าตัดทางโรงพยาบาลก็มีนะคะ เพื่อนๆก็ลองพิจารณาถึงข้อนี้ดูนะคะ

หากมีข้อสงสัยทักมาถามวาวาได้เลยค่ะ จะบอกหมดเลย

โพสต์ 2016-8-10 11:06:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เขียนรีวิวดีมากเลยค่ะ อ่านแล้วเข้ามากเลยขอบคุณนะคะ ทำที่เดียวกัน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้