ดู: 4381|ตอบกลับ: 27
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] REVIEW เสริมจมูกกับคุณหมแ ตุ๊ก ปาลิตา

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Acacia_miintra เมื่อ 2016-5-28 22:52

สวัสดีค่ะ แนะนำตัวก่อนเลย มิ้นค่ะ วันนี้ขอรีวิวจมูกใหม่โดย คุณหมอตุ๊ก ปาลิตา DMOR CLINIC (สาขาลาดพร้าว)   //^^// มิ้นใช้เวลาตัดสินใจกว่าเลือกที่นี่ได้ก็ประมาณ 6 เดือนไม่ผิดหวังค่ะที่เลือกที่นี่ คุณหมอตุ๊กอัธยาศัยดีมาก ทำให้รู้สึกผ่อนคลายในตอนทำ   เจ้าหน้าที่ ที่คลินิกน่ารักมากค่ะ มิ้นมีเจ้าหน้าที่ดูแลชื่อคุณ ฟ้าค่ะ คุณฟ้าน่ารักมาก หลังทำสอบถามอาการตลอดเลย ที่สำคัญคุณหมอจะวางซิลิโคนไว้ชั้นลึกซึ่งวางไว้ใต้เยื่อหุ้มกระดูก ลดโอกาสเบี้ยว เอียง และทะลุ จะเน้นแบบสวยธรรมชาติ   

ลองดูรีวิวก่อนนะค่ะ เผื่อ DMOR CLINIC จะเป็นอีกหนึ่งทางเลือกของคุณ ^^ มาดูก่อนทำ 55555+

สาวหมวยๆ //^^//

และแล้ว......รอขึ้นเขียง เหอะๆๆ  

เสร็จแย้ววววว นั่งรถกลับบ้านค่ะ  

มิ้นบอกก่อนนะค่ะ เนื่องจากมิ้นเป็นคนผิวบาง หลังทำเสร็จตาเริ่มช้ำเขียวเลย รับตัวเองไม่ค่อยได้เนื่องจากมันบวมมาก รูปนี้ วันที่ 4 ค่ะ   

ขอข้ามมาวันที่ 7 เลยละกัน หลังจากแกะแผ่น bandage ออก

ลองแต่งหน้าดูเพราะ จะต้องไปทำงานแล้ววววว สังเกตได้ว่า โป๊ะรองพื้นหนักมากก็ยังเอาไม่อยู่   

วันที่ 8 ค่ะ

วันที่ 10

วันที่ 13

และก็ 1 เดือน.....  

ปัจจุบัน เกือบ 2 เดือนค่ะ

สอบถามเพิ่มเติม หลังไมค์ได้น๊าาา BYE-BYE

จมูกสวยเป็นธรรมชาติมากค่ะ ไม่เวอร์ไม่หลอกเลยยค่ะ
ได้เเต่งปลายจมูกมั้ยค่ะ
สวยมากๆเลยอ่ะ ชอบๆ
ทรงจมูกสวยจุงรับกะหน้ามากๆเรยค่ะ จองคิวนานมั้ยค่ะพอดีเรากำลังเล็งๆว่าจะทำที่ดีมอร์อยุ่เหมือนกันค่ะ
พอเสริมแล้ว ดูลุคเปรี้ยวขึ้นนะคะ สวยดีคะ

รอติดตามอัพเดทนะคะ
เพิ่งรู้ว่าเค้าว่าตำแหน่งวางซิลิโคน มีใต้เยื้อหุ้มกระดูด้วย   อันไหนปลอดภัยกว่าค่ะ
โอ้โฮ!!!!น่ารักขึ้นทรงจมูกสวยรับกะหน้ามากๆเรยค่ะ คิวนานมั้ยค่ะ สนใจๆเทคนิควางใต้เยื้อหุ้มกระดูกดูน่าสนใจดีค่ะ
จมูกสวยมากค่ะ ธรรมชาติมาก การวางซิลิโคนชั้นลึกใต้เยื่อหุ้มคืออะไรอ่ะคะ
จมูกสวยค่ะ ดูเป็นธรรมชาติมากค่ะ
สวยจัง ดูเป็นธรรมชาติมาก เราดูรีวิวที่นี่หลายคนแร้ว แต่ยังหาเงลาทำไม่ได้เรย
สวยขึ้นจริงๆค่ะ โด่งสวยเป็นธรรมชาติมากเลยค่ะ
สวยขึ้นจริงๆค่ะ โด่งสวยเป็นธรรมชาติมากเลยค่ะ
สวยจัง ดูเนียนเป็นธรรมชาติมากอ่ะ ราคาแพงไหมค่ะ ถ้าแก้จะแพงก่าไหมพอให้ข้อมูลเราได้ไหม
ชอบทรงค่ะ สวยเนียนเป็นธรรมชาติดีค่ะ
บวมนานมั้ยคะ แล้วเจ็บมากมั้ยยยอ่ะ อยากทำแต่กลัวมากค่ะ
พื้นฐานจมูกเหมือนเราเลย ถ้าทำแล้วออกมาเป็นทรงนี้ก็โอเครเลยค่ะ เพราะสวยเป็นธรรมชาติมากๆ
อาการบวมช้ำเยอะมากๆเลยนะคะ ใช่เป็นเพราะเทคนิคการวางซิลิโคนของคุณหมอด้วยรึป่าวคะ ถึงช้ำเยอะจัง
ตอนนี้กำลังศึกษาข้อมูลอยู่ค่ะ ชอบที่นี่ทำออกมรสวยเป็นธรรมชาติและดูปลอดภัยดีนะคะ ขอดูรีวิว อยากจะเข้าไปปรึกษาดูค่ะ คลินิกอยู่ที่ไหนคะ
ทรงสวยดูโอเคนะคะ  แต่ทำไมช้ำเยอะจังคะ (จะออกไปข้างนอกได้ป่าวอ่ะ) แอบกังวล
สวยเนียนเป็นธรรมชาติจริงคะ ถ้าเสริมเทคนิคนี้แล้วจะอยู่ได้ตลอดเลยป่าวค่ะ
ถ้าไม่ได้ทำแบบเทคนิคของคุณหมอ (คือเคยเสริมมาแต่ไม่รุวางชั้นไหน)อนาคตก็จะมีโอกาสทะลุได้หรือเปล่าคะ
สวยมากค่ะนามัยค่ะกว่าจะเข้าที่ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้