ดู: 3750|ตอบกลับ: 2

[เสริมจมูก] จบปัญหาแก้จมูกที่พีเมด ปลายหยดน้ำ พุ่งๆ สวยสุดๆ

[คัดลอกลิงก์]
ภาพแก้จมูกกับหมอปิยพลได้ 2  เดือนแล้วค่ะ!!!

โบว์เชื่อว่าหลายๆคน เวลาทำจมูกไม่มีใครอยากแก้หลายๆรอบค่ะ แต่พอทำออกมาก็ไม่ถูกใจบ้าง มีปัญหาบ้าง อย่างของโบว์ก็เช่นกันค่ะ โบว์แก้มาสองรอบแล้วรอบแรกไม่ถูกใจ พอรอบที่สองก็มีปัญหา คือโคนโยกและเอียง ปลายเชิดและค่อนข้างสั้นค่ะ ภาพก่อนแก้ค่ะ

พอจะแก้รอบที่สามก็เลยคิดหนัก เพราะไม่อยากแก้อีก อยากให้สวย จบ ครั้งนี้เลยใช้เวลาหาข้อมูลและตัดสินใจนานมาก กว่าจะเลือกแก้กับหมอปิยพล ที่พีเมดคลีนิค เคยมาปรึกษาที่นี่แล้วครั้งนึง เมื่อปีก่อน555 แอบมีลังเลดูที่อื่นบ้าง แต่ผลงานของคุณหมอมีมาเรื่อยๆ สวยจริง เคสหลุดไม่เคยเห็น เราเลยยิ่งมั่นใจ! รอบนี้โบว์บอกหมอว่าขอทรงโด่งๆ ปลายพุ่ง แต่ไม่เชิดค่ะ คุณหมอบอกว่าจมูกโบว์ทำให้สวยกว่าเดิมได้อีก ด้วยเทคนิคกระดูกอ่อนหลังหู คุณหมอจะแก้ออกมาให้ดีที่สุด! ( นึกในใจ สาธุขอให้สวยๆ555) และแล้วก็ได้ทรงจมูกดั่งที่ฝันมาครอบครองค่ะ อยากจะบอกว่า คุณหมอเก่งมากค่ะ ทำเสร็จไม่บวมไม่ช้ำเลย แผลที่หูก็เจ็บน้อยมาก

ภาพวันแรกค่ะ

ดูชัดๆเลยค่ะ 3 วันแรกก็ยังไม่มีบวมช้ำเลยจริงๆ

BeFunky Collage.jpg

หลังทำมีคนชมตลอดเลย ว่าจมูกสวยจัง ( ปลื้มเลยค่ะ) รอบนี้บอกได้เลยว่า จบจริงๆ สวยสมใจเลยค่ะ คุ้มกับที่ใช้เวลาหาข้อมูลจริงๆ ดีใจที่ตัดสินใจไม่ผิด ที่เลือกพีเมดคลีนิคค่ะ

โพสต์ 2016-6-5 03:11:23 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยๆๆๆ
ทำกับหมอต้นเหมือนกันเลยค่ะ
โพสต์ 2016-6-5 14:00:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยคะ เท่าไหร่คะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้