ดู: 1824|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูก เสริมปลายเนื้อก้นกบ กับหมออา เมโกะ

[คัดลอกลิงก์]
        ดีค่ะ เรากุ๊กนะคะ เคยทำจมูกมาแล้วครั้งนึงค่ะ แต่ยอมรับตรงๆเลยว่าไม่ค่อยพอใจกับการทำครั้งแรกเท่าไหร่ TT ทำไมหรอคะ? ก็เสียตังค์ทำแล้ว มีแต่คนว่าไม่ได้ทำทุกที เซงมากเวลาเจอคนพูดแบบนี้ คือก็อยากได้แบบธรรมชาตินะ แต่ใครจะไปคิดว่าธรรมชาติของที่นี่คือทำเหมือนไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลงเลย กลายเป็นไม่มีดั้งเลย จริงๆอยากมารีวิวนานแล้วแต่พึ่งจะว่าง อีกอย่างรอจมูกเข้าที่ก่อน ตอนนี้ก็เข้าที่แล้วนะทำมาตั้งแต่เดือนสิ้นเดือนมิถุนายนค่ะ ตอนนี้ประมาณ 5 เดือนแล้วค่ะ

ก่อนทำเซลฟี่ไว้ก่อน

หลังทำเสร็จเลย
เดี๋ยวก่อนๆ ยังไม่ได้เล่าเลยว่ากุ๊กแก้รอบ2 ที่ไหนมา คืองี้ค่ะ กุ๊กบ้านอยู่แถวพระราม2 ส่วนใหญ่ก็จะไปช็อปปิ้งซื้อของไม่พ้นเซนทรัลพระราม2 หรอกค่ะ เห็นเมโกะ คลินิกเปิดมาได้ซักพักละ วันนั้นเลยลองเดินเข้าไปปรึกษาดูค่ะ แต่แบบคุณหมอดันไม่ได้เข้าคลินิกซะงั้น เจ้าหน้าที่เลยลงคิวจองไว้ให้ค่ะ ไม่เป็นไรๆ ไว้มาใหม่ก็ได้
ตอนนั้นลังเลว่าจะทำดีไม่ทำดี แต่พอถึงวันนัดก็กะว่าปรึกษาหมอก่อน แล้วค่อยคิดดูอีกที ตอนเข้าไปพบคุณหมออา เราก็บอกหมอเลยว่าอยากแก้ให้มันสวยขึ้น คุณหมอเลยแนะนำให้ตกแต่งปลายด้วยเนื้อก้นกบ เพราะมันจะเนียน ดูเป็นธรรมชาติมากขึ้นด้วย พอคุณหมออธิบายให้ฟังก็มั่นใจว่าครั้งนี้ต้องสวยอีกครั้งแน่ๆ ก็ตกลงนัดวันทำกันเลย

วันที่ 3 บวมน้อยมากค่ะ รอยช้ำแทบจะไม่เห็นเลยค่ะ

วันที่ 7 ตอนนี้แต่งหน้าได้ปกติแล้ว

3 อาทิตย์ ตอนนี้หายบวมแล้ว

1 เดือนแล้วค่ะตอนนี้ สันโด่งขึ้นชัดเจน

2 เดือนแล้วววววววว ^^

ก่อนตอนทำดั้งมาแล้วรอบแรก กับ แก้รอบ2 จะชัดก็ตรงสันจมูกเลย เพราะโด่งขึ้นกว่าเดิม มีดั้งแล้วตอนนี้ ส่วนเนื้อก้นกบที่หมออาเอามาเสริมตรงปลาย ทำให้ปลายจมูกดูพุ่งขึ้น รับกับหน้ามาก

อัพเดตล่าสุดตอนนี้ 5 เดือนแล้วค่ะ ดั้งใหม่เข้ากับหน้ามาก มีแต่คนชมว่าสวย ดั้งพุ่งมาก แต่ก็ไม่เว่อเกิน ธรรมชาติสุดๆ ที่สำคัญหน้าเด็กด้วย อันนี้ชอบสุดเลย อิอิ กุ๊กว่าคงเป็นเพราะเทคนิคพิเศษจากทางเมโกะด้วย เลยทำให้ดั้งออกมาดูเป็นธรรมชาติได้ขนาดนี้ ต้องขอบคุณหมออาจริงๆ คิดไม่ผิดเลยที่เลือกเมโกะ ถ้าวันนั้นเปลี่ยนใจไปทำที่อื่นคงเสียดายแย่ ขอจบประสบการณ์แชร์ความสวยแค่นี้ก่อนนะคะ ไว้ทำสวยรอบหน้าจะมาอัพเดตใหม่นะคะ ขอบคุณที่ติดตามจ้า

จมูกสวยมากค่ะ ถ้าหนูทำจะได้เหมือนพี่ไหมคะ
สวยงาม แก้จมูกแล้วหน้าดูเรียวเลยเนอะ ชอบงานคุณหมออนนท์ สวย ปัง มากค่ะ
จมูกสวยมากค่ะ หน้าดูเรียวขึ้น เริ่ดเนอะ มีราคาโปรไหมค่ะช่วงนี้
ราคาแก้อยู่ที่เท่าไหร่คะ
สวยเริ่ดมากค่ะ หน้าปังมากค่ะ ชอบงานคุณหมออนนท์เมโกะ งานพรีเมี่ยมมากค่ะ
ทรงรับกับใบหน้าจังดูแล หลังทำอยากไหมจ้า ตัวเองมีวิธีดูแลแบบไหนอะไม่ค่อยบวมเลย
แก้ จมูกกับ...เสริมปกติ มันจะบวมต่างกันมากไหมค่ะ
แก้จมูกแล้วรับกับใบหน้ามากขึ้นเลยนะ หน้าดูเรียว สวย ขึ้นแยอะเลยย
เสริมแบบปลายเนื้อก้นกบ ต่าง กับกะดูกอ่อนหลังหู  จ้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้