ดู: 670|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ขออวดหน้าอกไปทำที่เดอะซิปคลินิก ครบ1เดือนแล้วค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
      ชื่อกี้ สูง 160 น้ำหนัก 48 ขออวดหน้าอกหน่อยนะค่ะ ทำมา 1 เดือนแล้ว ทำขนาด 375cc แบบทรงกลม ผ่าตัดใต้ราวนม
การเสริมหน้าอกในครั้งนี้ กี้เลือกทำกับคุณหมอดารินทร์ ที่เดอะซิป คลินิก เพราะอ่านรีวิวจากที่เพื่อนๆ ที่ไปทำมาก็รู้สึกชอบมาก

ขอบอกเลยว่า กี้เป็นผู้หญิงที่ไม่มีหน้าอกเลย เกิดจากกรรมพันธุ์ในครอบครัวตั้งแต่คุณยาย คุณแม่ และตัวกี้เอง หน้าอกแบนราบ เหมือนอกไข่ดาวแบบนั้นนะ

พอเรามีแฟน แฟนก็แซวเราเป็นประจำ ก็เลยรู้สึกหงุดหงิดทุกครั้ง นั้นเลยเป็นเหตุผลหลักเลยที่เราอยากจะเสริมหน้าอก แล้วคุณแฟนที่หน้ารัก ที่ยอมทุ่มงบประมาณให้เรามาทำหน้าอก เพราะแฟนสงสารเรา เราชอบบ่นให้เขาฟังตลอดว่าใส่ชุดไปเทียว ไม่สวยเลยดันหน้าอกทีไร ก็ไม่มีเนินอก แฟนบอกไปทำเถอะหมดเรื่อง5555555

รูปที่เอามาให้ดูวันนี้ หลังจากที่เราไปเสริมหน้าอกมาครบ 1 เดือนแล้วค่ะ

ใหญ่มากเลย สวยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้