ดู: 755|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] อกหักเรื่องเล็ก แต่อกเล็กนี่หนูทนไม่ได้จริงๆค่ะ อัพอกกับคุณหมอกิตติศักดิ์ รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีนะค่าทุกคนๆ  
วันนี้บีจะมารีวิวหน้าอกที่เพิ่งไปอัพไซด์มาให้ทุกคนดูกันนะคะๆ เผื่อใครสนใจจะทำเนอะ

บีไปทำมาที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ ทำกับคุณหมอกิตติศักดิ์ ซึ่งบีเชื่อว่าถ้าใครที่หาข้อมูลทำหน้าอกเนี่ย ไม่มีไม่รู้จักแน่นอน คุณหมอเก่งมากด้านการทำหน้าอก ซึ่งหลายคนคงสงสัยคิดไงมาทำหน้าอก คือจะบอกว่า เป็นปมชีวิตมาตั้งแต่เด็กแล้วค่ะ เพราะหน้าอกแบนมาก เหมือนผู้ชายเลย และเพื่อนชอบแซวประจำ ว่าเป็นนังไม้กระดานของกลุ่ม เวลาจะใส่ชุดราตรีออกงานนะคะ ร้องไห้หนักมากกกกกกกก ยัดจนไม่รู้จะยัดยังไงล่ะค่ะ ไม่เชื่อดูเลยค่ะ

มาถึงเรื่องที่หลายคนอยากรู้นะคะ เจ็บมากไหม เค้าว่าเจ็บเหมือนโดนรถทับหรา อันนี้บอกเลยว่าไม่ขนาดนั้นค่ะ คุณหมอกิตติศักดิ์ทำไม่เจ็บเลย ตอนแรกเตรียมใจแล้วว่าหลังพักฟื้นต้องเจ็บหนักแน่ๆ แต่จริงๆแล้วก็ไม่ได้เจ็บอะไรมากมายขนาดสมัยก่อนนะคะ เพราะเดี๋ยวนี้คุณหมอมีเทคโนโลยีใหม่ๆมากมายค่ะ

ในการเสริมครั้งนี้เราของอัพไซด์แบบใหญ่ขึ้น เป็น 650 cc ไปเลยคร่า เพราะอดอั้นมานานเนอะ จากอกแบนๆ ตอนนี้ก็เด้งดึ๋งๆๆ ชอบมากคะ จับทุกวันเลย 55555 เหมือนคนบ้า เดินไปซื้อเสื้อผ้าใหม่ๆเพียบ! แซ่บค่าขอบอก ใครคิดๆอยู่ก็ไปทำเลยเหอะคะ ไม่ก็เข้าไปปรึกษากับทางโรงพยาบาลก่อนก็ได้ มันดีมากจริงๆคร่ะ  สำหรับราคาที่เราทำ 127900 บาทจ๊า (จะแพงกว่าปกติเนื่องจากมีค่าอัพ 650cc ด้วยคะ ถ้าปกติน่าจะถูกกว่านี้ ลองสอบถามรายละเอียดดูนะคะ) วันนี้ขอจบรีวิวแต่เพียงเท่านี้ค่า  
สวยมากคะ คุณบีทำซิลีโคนยี่ห้ออะไร สูง หนักเท่าไหร่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้