ดู: 671|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รู้อย่างงี้ทำตั้งนานแล้ว ขอบพระคุณจมูกสวยๆ จากโรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย puengbee เมื่อ 2016-5-25 15:17

สวัสดีค่ะ ชื่อผึ้งนะคะ
พอดีมีโอกาสไปทำจมูกที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์มาคะ เลยจะมารีวิวให้เพื่อนๆดูกัน
ก่อนไปทำผึ้งจมูกดั้งแบนมาก เรียกได้ว่าไม่มีสันจมูกเลย แต่ด้วยความคับแค้นใจมานาน เลยตัดสินใจทำซะเลยคะ และที่มาทำเลอลักษณ์เพราะว่า อ่านรีวิวต่างๆแล้วชอบ และทีเด็ดเลยคือมียาสลบให้คะ เนื่องจากเป็นคนกลัวเจ็บมากๆ

เวลาประมาณ 45 นาที ก็เสร็จและคะ สำหรับการทำจมูก ระหว่างทำไม่เจ็บ เช่นเดียวกับหลังทำ ไม่ช้ำบวมมากด้วยคะ ประมาณ3-5วัน ก็ไปใช้ชีวิตทั่วไปได้แล้วคะ แถมเข้าที่เร็วมากด้วยคะ ในส่วนของราคาก็ไม่แพงนะคะ ตอนที่ผึ้งทำราคา 13900 ค่ะ

จากใจคนขี้กลัวอย่างผึ้งนะคะ แนะนำเลยคะ การทำจมูกไม่ได้น่ากลัว หรือเรื่องใหย่อย่างที่คิดนะคะ แต่ต้องเลือกสถานที่ให้ดีเท่านั้นเอง สำหรับผึ้งก็ไม่เคยทำที่ไหน แนะนำที่เลอลักษณ์ละกันคะ จมูกมาตรฐาน แพทย์มีประสบการณ์ แต่ราคาเท่านี้ โคตรคุ้มจริงๆคะ การดูแลก็ดีมากๆ ยังไงเชียร์ที่เลอลักษณ์เลยค่า จากใจ

ดั้งพุ่งมากๆ ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้