ดู: 2242|ตอบกลับ: 17
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ไปโดนมาแล้วครับ Celebrity Eyes ตาหวานเยิ้มๆ จากมาสเตอร์พีซ :))

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hagger เมื่อ 2016-5-25 15:09

สวัสดีครับผม แฮ๊คส์นะครับ เป็นmake up &hair ใครสนใจก็จ้างได้นะครับ 55555 มาถึงก็ขายของเลย เข้าเรื่องเลยละกันนะครับ ผมทำตาสองชั้นพร้อมกับดูดไขมันชั้นตาแบบ Celebrity Eyes ที่ มาสเตอร์พีซคลีนิก ตอนนี้ได้ประมาณ 2 เดือนแล้วครับ...รู้สึกชั้นตาเริ่มเข้าที่ ออกมาธรรมชาติ ไม่หนาจนเกินไป เลยขอมารีวิวความประทับใจที่ได้รับจากฝีมือคุณหมอกับทางคลีนิกซักหน่อยนะครับผม

รูปก่อนทำนะครับ จะสังเกตเห็นว่าตาผมตก ไม่เท่ากันด้วย
ตาเดิมของผมจะชั้นเดียวข้างนึง จะดูเห็นเป็นสองชั้นอีกข้างนึง บางวันก็ชั้นเดียว ไม่แน่นอน แล้วตาผมจะดูตกๆ ซักหน่อย ทำให้บางทีก็ขาดความมั่นใจไปเลยเวลาถ่ายรูป จะให้ติดสติกเกอร์มันก็ดูหลอกตา หนาเกินไป เลยตัดสินใจคิดว่าจะทำตาสองชั้นแบบธรรมชาติดีกว่า ซึ่งผมเป็นลูกค้าของมาสเตอร์พีซคลีนิกอยู่แล้ว เคยทำคางที่นี่มาก่อนครับ ออกมาดูธรรมชาติ หน้าเปลี่ยน ประทับใจมากๆ เคยเขียนรีวิวแล้ว (ตามอ่านได้ที่ลิงก์นี้นะครับผม http://www.dungdong.com/forum.ph ... typeid%26typeid%3D3) จากความประทับใจที่เคยเสริมคางที่นี่ ผมเลยดูรีวิวการทำตาสองชั้นจากทีนี่ก่อนเลย ซึ่งทางคลีนิกมีเทคนิคการทำตาสองชั้นแบบธรรมชาติ ปลอดภัย ไม่ช้ำนาน เรียกว่า Celebrity Eyes ซึ่งผมว่าใครหลายคนที่รีเซิร์ชหารีวิวการทำตาสองชั้นมาแล้ว ต้องรู้จักกันดีนะครับ

รูปนี้หลังทำ 1 วัน ครับ
เลยเข้าไปปรึกษาคุณหมอเส คุณหมอก็แนะนำและอธิบายการผ่าตัด ในกรณีเคสของผม คุณหมอก็แนะนำให้ทำแบบ Celebrity Eyes อย่างที่ผมต้องการ เพราะต้องผ่าตัดนำไขมันออกบริเวณเปลือกตาด้วย ตัดสินใจจองคิวทำครับ การผ่าตัดไม่ซับซ้อน ฉีดยาชาก็ไม่รู้สึกอะไรแล้วครับนอนเฉยๆ สวดมนต์ในใจให้ออกมาไม่มีปัญหาตามหลัง ซึ่งหลังจากทำทันทีก็ไม่มีอาการเขียว - บวม - ช้ำ ให้เห็นเลย คุณหมอมือเบามากๆ ได้ไขมันเปลือกตากลับมาบ้านด้วย 55555

รูปนี้หลังทำ 1 วัน ครับ
เลยเข้าไปปรึกษาคุณหมอเส คุณหมอก็แนะนำและอธิบายการผ่าตัด ในกรณีเคสของผม คุณหมอก็แนะนำให้ทำแบบ Celebrity Eyes อย่างที่ผมต้องการ เพราะต้องผ่าตัดนำไขมันออกบริเวณเปลือกตาด้วย ตัดสินใจจองคิวทำครับ การผ่าตัดไม่ซับซ้อน ฉีดยาชาก็ไม่รู้สึกอะไรแล้วครับนอนเฉยๆ สวดมนต์ในใจให้ออกมาไม่มีปัญหาตามหลัง ซึ่งหลังจากทำทันทีก็ไม่มีอาการเขียว - บวม - ช้ำ ให้เห็นเลย คุณหมอมือเบามากๆ ได้ไขมันเปลือกตากลับมาบ้านด้วย 55555

หลังทำปัจจุบัน

ยังไงก็ต้องขอบคุณคุณหมอเส พนักงาน และทางคลีนิกอีกครั้งนะครับ ที่ทำให้ตาสองชั้นของผมออกมาดูธรรมชาติ ไม่มีปัญหาตามหลัง สำหรับใครที่อยากเห็นรูปผมเพิ่มเติม ติดตามรูปภาพได้ในไอจีส่วนตัว(@hackmakeup)นะครับผม เข้ามาพูดคุยกันได้ ติดต่องานก็ได้นะครับ 55555555 สำหรับข้อมูลอื่นๆ ไลน์สอบถามทางคลีนิกได้เลยครับ  @masterpiececlinic

1.jpg (62.23 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

ตาดูดีหล่อกว่าเดิมเยอะ
ค่าใช้จ่ายเท่ารัยครับ
ตาหวานดีค่ะ แต่แก้จมูกอีกนิดนึงดีมั้ยคะ
หน้าแปลกๆ ถ้ามองแต่ตาอย่างเดียวอ่ะสวย ถ้ามองทั้งหน้าผมว่าแปลกๆ ไม่แน่ว่าเป็นที่อะไร จมูกหรือปาก
เท่าไร หมอไรคับ เจ็บมั้ย อยากเห็นแผลที่ตา หลับตาส่งรูปมาหน่อยคับ ขอบคุณคับ
โดนมาแล้วเหมือนกัน http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=126965 ฝากด้วยค่ะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-6-2 14:58:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
megasugar ตอบกลับเมื่อ 2016-5-25 12:45
ตาดูดีหล่อกว่าเดิมเยอะ

ขอบคุณครับ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-6-2 14:58:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
chalerm ตอบกลับเมื่อ 2016-5-26 17:02
ค่าใช้จ่ายเท่ารัยครับ

35,000ครับ รวมดูดไขมันตา
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-6-2 14:59:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
annejigo ตอบกลับเมื่อ 2016-6-2 14:41
ตาหวานดีค่ะ แต่แก้จมูกอีกนิดนึงดีมั้ยคะ

จะรับไว้พิจารณาครับ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-6-2 14:59:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
bumbleben_ ตอบกลับเมื่อ 2016-6-2 14:43
หน้าแปลกๆ ถ้ามองแต่ตาอย่างเดียวอ่ะสวย ถ้ามองทั้งหน้าผมว่าแปลกๆ ไม่แน่ว่าเป็นที่อะไร จมูกหรือปาก

ขอบคุณที่ติชมครับ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-6-2 14:59:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
mosskrub ตอบกลับเมื่อ 2016-6-2 14:53
เท่าไร หมอไรคับ เจ็บมั้ย อยากเห็นแผลที่ตา หลับตาส่งรูปมาหน่อยคับ ขอบคุณคับ

35,000ครับ หมอเส Materpiece Clinic เดี๋ยวจะส่งรูปให้ทาง PM นะครับ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-6-2 15:00:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
sofia123naka ตอบกลับเมื่อ 2016-6-2 14:57
โดนมาแล้วเหมือนกัน  http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=126965 ฝากด้วยค่ะ

5555555555555555555555555
ดูดี ขึ้นนะคะ
ตาดูดีมากๆๆ เลย สวย ด้วย
ตาหวานไปนิดนึง ก่อนทำดูแมนมากกว่านะคะ
หุ่นแมน ตาหวาน หน้าหวานจริงๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้