ดู: 2695|ตอบกลับ: 4

[เสริมจมูก] ตาสองชั้นปังเว่อร์ ถูกใจสุดๆ! หมอปิยพล พีเมดคลีนิก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Mars_Venus เมื่อ 2016-5-25 00:38

ขอเกริ่นก่อนเลยนะคะ ก่อนจะมาทำตามาร์เคยทำจมูกมาแล้วค่ะ เคยเป็นคนที่แก้จมูกมาแล้วหลายครั้ง เปลี่ยนหมอเปลี่ยนคลีนิกก็แล้ว ก็ยังผิดหวังเพราะทรงจมูกที่ได้มามันไม่เป๊ะ ไม่ถูกใจเราสักที
จนวันนึงมีรุ่นพี่แนะนำ Pmed Clinic ให้ค่ะ พี่คนนี้เป็นลูกค้าประจำของหมอปิยพล มาร์ก็เลยลองมาปรึกษาคุณหมอที่นี่ดู คุณหมอก็แนะนำออกแบบทรงจมูกที่เหมาะกับโครงหน้าของมาร์ให้
ก็เลยok  ลองแก้ดูอีกครั้งที่นี่ละกัน!

บอกเลยว่าครั้งนี้จบเลยค่ะ จมูกที่ได้มา สวยเวอร์วังมากกกกกก ถูกใจจริงๆ มีแต่คนชมว่าสวยเป๊ะมาก
พอจมูกเริ่มเข้าที่ เราก็ไม่ลังเลที่จะอัพความสวยต่อไป เพราะไหนๆก็เจอหมอดีๆแล้ว มาร์ก็เลยมาทำตาสองชั้นต่อที่นี่เลย

ภาพนี้เป็นภาพก่อนทำตานะคะ  แต่ทำจมูกที่นี่แล้วค่ะ จมูกเริ่มใกล้จะเข้าที่ละ

ปกติเป็นคนที่มีตาสองชั้นอยู่แล้วนะคะแต่ไม่ชัด และด้วยความอยากที่จะให้เป๊ะมากขึ้น เราก็ปรึกษากับหมอเลยค่ะว่าอยากได้แบบไหนยังไง จนสุดท้ายก็ได้ตาสองชั้นที่ปังเวอร์ ถูกใจสุดๆคู่นี้มา
ภาพนี้ทำตาได้ประมาณ 2เดือนแล้วค่ะ

จุดเด่นของคุณหมอ ที่หลายคนที่ทำที่นี่พูดเป็นเสียงเดียวเลยนะคะ คือ คุณหมอมือเบามากจริงๆ เน้นความละเอียด ตั้งใจทำทุกเคส แต่ละเคสจึงแทบจะไม่ช้ำเลย ทำงานได้ตามปกติ แผลหายไว รอยแผลเป็นก้อไม่มี

ภาพนี้เป็นภาพวันที่4 ค่ะยังมีไหมสีดำๆอยู่แต่แค่4วันก็แทบไม่บวมแล้วค่ะ

ภาพนี้ถ่ายตอนสองอาทิตย์ค่ะ เริ่มเข้าที่แล้ว

ความเป๊ะเริ่มเข้ามา ตอนนี้ 3 สัปดาห์เท่านั้นค่ะ

ทุกๆครั้งที่ทำ คุณหมอจะออกแบบที่เหมาะกับโครงสร้างของหน้า และคุณหมอจะเน้นย้ำทุกๆครั้งว่า "ไม่ต้องเยอะ ทำนิดเดียวก้อพอแล้ว"  เพราะศัลยกรรมเยอะไปใช่ว่าจะดี และผลออกมามันก็สวยไว้อย่างที่ตั้งใจ ไม่ผิดหวังเลยคะ
โพสต์ 2016-5-25 10:48:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากเลยค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-5-25 23:15:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด

ขอบคุณมากค่า^^
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-6-19 23:16:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แผลยุบสวยเข้าที่แล้ววววว ไม่มีแผลเป็นเลย ขอบคุณคุณหมอมากๆค่ะ
เพื่อนๆพี่ๆหลายคนทักว่าหน้าดูสวยมีเสน่ห์ขึ้น

img2424.png img2431.png
โพสต์ 2016-6-20 14:06:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สอบถามราคาแก้จมูก และทำตาเท่าไหร่หรอค่ะ อยากแก้จมูกของเดิมมันไม่โด่งแว้ว ขอบคุณค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้