ดู: 467|ตอบกลับ: 0

[เสริมจมูก] อายุเข้าเลข 4 Up แต่ก็ยังแซ่บนะคะ หน้าอกที่ทำมาใหม่ๆสดๆ จากฝีมือหมอกิตติศักดิ์

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ....ชื่อยิ่งนะคะ

ดิฉันเป็นคนที่อายุเลข 4 ขึ้นไปแล้วค่ะ  ตอนแรกเลยกังวลมากค่ะที่จะทำหน้าอก

แต่การศึกษาที่ดีแล้ว พบว่าการทำหน้าอกไม่ได้น่ากลัว ถ้าเราเลือกทำกับสถานที่ดี และมีความปลอดภัย

มีมาตรฐานที่ดี หมอมีชื่อเสียงยาวนาน เป็นหมอเฉพาะทางที่ชำนาญการ

การทำหน้าอกครั้งนี้ทำทรงกลมธรรมมาดา ผ่าตัดใต้หน้าอก เขาว่ากันว่าจะเจ็บน้อยกว่าที่รักแร้

แต่หมอนะว่าดูเป็นเคสๆไปค่ะ ว่าใครเหมาะจะทำที่ตรงไหนแบบไหนมากกว่ากัน
เนื่อจากเป็นคนตัวเล็กจึงทำหน้าอกแค่ไม่เกิน 300 CC ซึ่งใหญ่กว่าเดิมไม่มาก แต่ขอให้มีก็พอแล้ว
มีมากกเกินก็อาจจะไม่เหมาะ

เสริมหน้าอกฝรั่งเศษ(Euro) / กิตติศักดิ์ วิชาชัย  75900

คุณหมอกิตติศักดิ์ ที่ใช้เทคนิคพิเศษ
Circular Drip ที่นำซิลิโคนทรงกลมให้เป็นหยดน้ำ โดยจัดวางในรูปแบบพิเศษ
ด้วยเทคนิคเฉพาะตัว ซึ่งทรงสวย วางชิด และ ดูเป็นธรรมชาติที่สุด

เน้นเรื่องเทคนิคด้วยนะ ที่แปลกจากที่อื่น

แล้ว  เทคนิคพิเศษ Scar Less เป็นการเย็บแผล
โดยไม่มีรอยเย็บ ไร้รอยไหมด้วยค่ะ
จาก 15,000 บาท ลดเหลือ 5,000 บาท
ถ้าแผล คนไหนสวยไม่มีรอยมาก ให้ใช้เทคนิคนี้เลยนะ

เป็นไงบ้างค่ะ ราคาที่เหมาะสม คุ้มค่ามากสำหรับหมอชื่อเสียงโด่งดังแบบนี้

อายุมากก็สามารถทำได้ค่ะ หากใครมีโรคประจำตัวลองเข้ามาพูดคุยกันกับหมอได้เลย เดี๋ยวจะมีการแนะนำที่เหมาะสมให้ค่ะ

ขอฝากไว้เพียงเท่านี้นะคะ สำหรับเคสที่เอามาลงให้ดูนี้ ถือว่าพอใจมากค่ะ

หวังว่าทุกคนจะสวยและมั่นใจขึ้นด้วยการมีหน้าอกที่สวยงามค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้