ดู: 839|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ปากหนาๆ. ก็บางสวยเป็นกระจับ ที่. รพ เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ ขอแนะนำตัวก่อนนะ ชื่อทรายจ้า เพื่อนๆคิดยังไงกับการทำปาก กระจับบ้างค่ะ ตอนแรกทรายเองกังวลมากค่ะ ว่าถ้าทำจะอกมาไม่สวย เหมือนที่ทางคลีนิคต่างๆ โฆษณา กังวลมากค่ะ เพราะเราก็เห็นพวกเคสหลุดในกลุ่มศัลยกรรมต่างๆ คิดอยู่นาน จะทำดีไม่ทำดี ดูรีวิวไปเรื่อย เอ๋ !!! เอาล่ะลองดู แต่การทำปากไม่เรื่องเล่นๆนะค่ะ ไม่ใช่เหมือนการทำจมูกที่เอาซิลิโคนเข้า ไม่พอใจก็เอาออกได้ แต่คือการตัดออกไปเลยนะ ก็ต้องหาข้อมูลกันหน่อยค่ะ
โดยที่เราจะเลือกคือ 1 เลยเราเลือกที่ รพ ค่ะ เพราะมั่นใจว่าต้องโอเครกว่าแน่นอน ทั้งในเรื่องเครื่องไม้ เครื่องมือเนอะ
2. มาตราฐานที่ได้รับการยอมรับ ใครจะอยากทำจากที่เถื่อนใช่ไหมค่ะ
3. ความสะอาดของอุปกรณ์ แน่นอนว่า รพ ต้องดีกว่าแน่นอน
หลังจากได้เป้าหมายล่ะ เราก็มุ่งหาเลยค่ะ ได้ไปพบอยู่ที่หนึ่งคือเราได้ยินชื่อเสียงมานานอยู่ค่ะ ว่าที่นี้ทำสวย  มาดูภาพกันค่ะ ว่าสวยจริงอะป่าว คือทราบก็ว่าสวยในแบบส่วนตัวของทรายเองนะค่ะ

เทียบหลังจากทีทรายทำได้ 14 วันค่ะ ยังบวมอยู่เบยยยยยย ส่วนตัวของทรายแล้วทรายชอบนะค่ะ แค่ว่าได้รูปปากที่สวย  ก็ดูมีเสน่ห์ขึ้นมากเลยค่ะ

ปากสวยคับ ทำกับหมอท่านไหนคับ
ปากสวยมากค่ะ กับทำหมอคนไหนค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้