ดู: 2816|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวเสริมจมูก+ตา2ชั้น หมอสิทธิชัย ที่เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Poohthe เมื่อ 2016-5-21 23:38

สวัสครับพี่ๆทุกคน ผมชื่อภูครับครั้งนี้ก็เป็นศัลยกรรมครั้งแรกในชีวิตซึ่งผมก็สนใจมานานมากกกพร่ำเพ้อบ่อยๆ555ศึกษาหาข้อมูลมาพักใหญ่จากเว็บนี้แหละ
ก่อนที่จะลงรายละเอียดผมก็มีรูปก่อนทำมาให้ดูคร่าวๆดีกว่า 555555555

หน้าตาก็ไม่ได้แย่มากฮ่ะ55555555555 อาจจะด้วยกล้องสมัยนี้
มาพูดถึงปัญหากันบ้าดีกว่า ตานี่เห็นได้ชัดในรูปไม่ขอพูดไรมากก แต่จมูกนี่สิขออธิบายอย่างละเอียดหน่อยเลยแล้วกัน
เป็นคนที่มีดั้งและทรงจมูกสวยในระดับนึงแล้วแต่เรารู้สึกไม่พอใจเพราะตรงสันจมูก(หว่างตา)มันเตี้ยไปหน่อยเพราะเป็นคนหน้าผากสูงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงเวลาเอานิ้วลากจากหน้าผากลงมาพอลงมาถึงสันเหมือนตกหลุมและเดินขึ้นเนิน5555555555555555และก็ส่องกระลองดึงสันขึ้นมาดูก็เลยคิดว่าเอ่ออเอาขึ้นมาอีกหน่อยน่าจะดูดีกว่านี้ พอละ!!!!มาดูรูปวันทำกันเลยดีกว่า

นี่ก็ช่วงเตรียมรอระหว่างรอผู้ช่วยหมอมาเรียก

พอเข้าไปก็ได้เจอก็คุยเรื่องจมูกก่อนก็อธิบายให้หมอฟังอยากได้ตรงนี้สูงขึ้นเอาทรงเดิมแต่เพิ่มความสูง มาถึงตาเริ่มจากข้างซ้ายหมอก็อธิบายว่าข้างได้ประมานนี้ก็โอเคร พอมาถึงข้างขวานี่สิปัญหาเพราะตาเรา2ข้างไม่เท่ากันตาตกทั้งสองแต่ข้างขวาตกกว่า พอหมอวัดเอาให้คุณหมอก็บอกว่าข้างนี้ชั้นตามันจะไม่เหมือนด้านซ้ายมัน ชั้นตาช่วงหัวตามันจะไม่ต่อกันซึ่งพูดอาจจะงงแต่เราไม่มีรูปตอนนั้นด้วย แต่คุณหมอบอกว่าจะแก้ด้วยการเย็บเพิ่มอีก1จุดซึ่งข้างขวาก็จะเป็น4จุดข้างซ้าย3จุดตามปกติ ทีนี้ก็เริ่มนอนและให้คุณหมอวัดชั้นตาและจมูกสักพักพี่ผู้ช่วยหมอก็เอายานอนหลับมาฉีดแล้วบอกให้เรากลืนน้ำลาย และก็หลับไปตอนไหนไม่รู้...

เสร็จสักทีก็มานั่งพักห้องที่เขาให้พักครับยังมึนๆยานอนหลับนิดๆ
มาดูภาพต่อๆไปกันเถอะ

ในส่วนของวันแรก555หน้าบวมขึ้นอย่างเห็นได้ชัดและมันส์มาก ถ้าใคาสังเกตดีๆทำไมใส่ชุดเดิมบอกเลยว่าไม่ได้อาบน้ำ5555555

วันที่2 ก็ยังบวมอยู่เช่นเคยแต่ไม่ช้ำไม่เขียว

วันที่4 พึ่งแกะพลาสเต้อก็ยังคงบวมเช่นเดิม

มาดูวันที่7กันเลยดีกว่า ขออนุญาติใช้แอพนิดนึงเพราะหน้าโทรมมากกก

สำหรับข้อมูลการทำ
ก็ princess nose premium คุณหมอสิทธิชัย ราคา 25900 บาท
ตา2ชั้น คุณหมอสิทธิชัย ราคา 25900 บาท

ขอบคุนทุกๆนะครับที่อ่านรีวิวจนจบ---------ไว้เดี่ยวจะมาอัพเดทเรื่อยๆน้าาาา----

หลังจากนี้มีแพรนจะทำปากกระจับอีกรอติดตามกันนะครับ

ใครสนใจก็สามารถสอบถามได้เลยนะครับ https://www.facebook.com/pooharunoros

IMG_8275.JPG (556.01 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

โดยรวมดูเป๊ะขึ้น ไม่โป๊ะด้วย โดยเฉพาะตา มันไม่หวานฉ่ำเกินไป
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-5-23 23:15:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Poohthe เมื่อ 2016-5-23 23:19

อัพเดท วันที่10แล้วครับ

IMG_8362.JPG (648.09 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

IMG_8363.JPG (680.7 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

IMG_8366.JPG (670.7 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

ดูหล่อขึ้นเลยอ่าาาาาาาา
รอดูปากกะจับนะครับ
เราสนใจทำตาสองชั้นกับคุณหมอเหมือนกันแต่กำลังลังเลจองคิวที่คลินิคหรือโรงพยาบาลดีกว่ากัน
โอเครขึ้นเลยอ่าาาาา หล่อมากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้