ดู: 335|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] นักศึกษาอย่างเราๆ ก็เสริมได้

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีเพื่อนๆๆ สบายเลยวันหยุดยาว นักศึกษาอย่างเราก็ชอบเลยวันหยุดแบบนี้

เราชื่อ โย นะ  อย่างมาแชร์รีวิวเสริมจมูกให้เพื่อนๆดู  เราไม่คนไม่มีจมูกเลย

แต่กว่าจะตัดสินใจทำได้นานมาก ไม่ใช่อะไรนะ งบไม่มี อิอิ แต่ก็เป็นข้อดีนะ เพราะ โยศึกษาหาข้อมูล

หาความรู้ ข้อดี และข้อเสียของการทำจมูก  ดูศึกษาในเว็บหลายต่อหลายคลินิกมาก

แต่ละที่ราคาก็แตกต่างกันไป แต่คุณภาพของซิลิโคนก็ไม่ต่างกันมากนะคะ

จนโยมาเจอ คลินิกวายบี  ราคาก็โอเคเลย

โยเลยตัดสินใจเก็บเงินได้จำนวนหนึ่ง และก็เข้าไปปรึกษา และจองคิวกับคุณหมอ

เพื่อนๆคงอยากเห็นรูปรีวิวโย และแน่ๆๆ มาดูกันเลย

รูปที่เอามารีวิวยังไม่ครบนะคะ  ถ้าแผลหายดีกว่านี้จะเอามาลงใหม่ให้เพื่อนๆดูนะ ยังไงเพื่อนๆก็คอยติดตามการเปลี่ยนแปลงของเราได้ตลอดนะ

เพื่อนๆคนไหนสนใจสอบถามเราโดยตรงก็ได้นะ หรือจะเข้าไปสอบถามที่คลินิก วายบี เลยก็ได้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้