ดู: 6587|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] จมูกนี้คุณแม่ให้มาค่ะ คุณแม่ตุ๊กแห่ง Dmor Clinic ค้าา 555555 เลิฟมว้ากกก...มีความดีงามธรรมชาติศัลฯสร้างที่สุด ^^

[คัดลอกลิงก์]
ฮัลโหลลวว ...  เพื่อนๆทุกคน เราชื่อ "แอม"  ^^ ต้องบอกก่อนเลยว่าศึกษาและสิงอยู่ในเว็บดั้งโด่งมานานแสนนานมาก  ตัดสินใจอยู่หลายปีกว่าจะขึ้นเขียง เพราะคิดว่าเอ้ออจมูกเราก็พอได้อยู่ แต่ติดที่ว่าก็ไม่ได้โด่งมากสวยพุ่งเบอร์สิบอะไร ..เอาหล่ะเข้าเรื่องเลยกันดีกว่าพร่ำอยู่นาน 55555 ก่อนที่เราจะทำอะไรเราต้องศึกษาข้อมูลให้ละเอียดถ้วนถี่เสียก่อน **สำคัญมาก**  ไปกันที่หัวข้อเเรก เริ่ม..

1. ทำที่ไหนดี ที่มีเคสหลุดน้อยที่สุดหรือแทบจะไม่มีเลย
2. คุณหมอท่านไหนมีประสบการณ์และจบทางศัลฯโดยตรง
3. เทคนิคของคุณหมอ ท่านเชี่ยวชาญแบบไหน??
4. บริการของทางคลีนิคเป็นยังไง ทั้งก่อนและหลัง

ก่อนสิ่งอื่นใดเข้าไปดูรีวิวเลยจ้าา ดูของคลีนิคนู่นนี่นั่น ดูไปดูมาเอ๊ะ!! ไปต้องตาต้องใจที่นี่ แท่เเด๊นน!! Dmor Clinic ค่ะคุณขา หลังจากนั้นก็ตามล่าทุกกระทู้ ทุกรีวิวของคลีนิคนี้ เพราะรู้สึกชอบทรงที่ตรงใจเหลือเกิน เเต่ละคนทำมาปังปังและก็ปังทั้งน้านน ชักช้าอยู่ใยเลยลองโทรเข้าไปขอคิวปรึกษาเลยค่ะ ได้คิวปรึกษาหลังจากที่โทรประมาณ 3 วัน ถึงวันที่ได้เข้าไปปรึกษา คุณหมอใจดีมากกกกก น่ารักสุดๆ เป็นกันเองไม่เกร็งเลยค่ะ คุณหมอบอกเราอะเนื้อน้อยนะ ใจแป่ววเลยค่ะคุณ แล้วเราก็ถามหมอว่าเเล้วถ้าทำจะสวยไหมคะ? ได้โด่งแค่ไหน? จะทะลุไหม? จะเบี้ยวไหม? ได้ทรงไหน? กลัวมากยิงคำถามรัวๆๆ หมอยิ้มหวานให้และตอบมาว่า "สวยขึ้นแน่นอนค่ะ หมอรับรอง ส่วนในเรื่องเบี้ยวและทะลุนั้น ไว้ใจที่นี่ได้เลยค่ะ เพราะหมอจะทำในเทคนิค **วางสิริโคนชั้นใต้เยื้อหุ้มกระดูก** ซึ่งชั้นนี้มันจะล้อคตัวของสิริโคนให้คงอยู่กับที่ไม่เบี้ยวง่ายๆ ไม่เป็นสันแท่งดั่งสันเขื่อน สวยเนียนเหมือนจมูกจริง เสี่ยงทะลุน้อยเพราะความปลอดภัยคือสิ่งสำคัญ แต่หมอจะทำให้สวยที่สุดเท่าที่จมูกเรารับได้นะ และรับกับใบหน้าเรา  /// ได้ฟังดังนั้นก็เกิดกิเลสทวีคูณ จองเลยค่ะวันทำ โอนค่ามัดจำอะไรเสร็จสรรพ ก็ได้คิววันที่ 29 เมษายน 2559 ว๊าบไปถึงวันทำเลยละกัน ตื่นเต้ลลมาก เราทำที่สาขาลาดพร้าวนะคะ อยู่ตรงข้ามยูเนียนมอลล์เล้ยย ไปดูรูปกันดีกว่าอ่านจนตาลายละ

อันนี้ก่อนทำนะคะ อย่าตกใจนี่เราเอง!!!!

ในวันหลังจากทำเสร็จ **งด** ของแสลง เช่น ของหมักดอง ส้มตำปูปลาร้า (น้ำตาแทบจะไหล) อาหารทะเล ไข่ และของเค็ม ที่สำคัญดื่มน้ำมะพร้าวช่วยลดบวมได้มาก หมั่นประคบเย็นตลอดในช่วง 3 วันแรก นอนหมอนสูง (เรานี่ถึงกับนั่งนอนเลยทีเดียว) ห้ามตะเเคงเด็ดขาดด!!!

วันที่ 1 ค้าา บวมเต่งตึงมากก (เราเป็นคนช้ำและบวมง่ายอยู่เเล้ว)

วันที่ 3 ความบวมเต่งตึง ตาช้ำม่วงหายไปสีเหลืองเข้ามาแทนที่ และยังคงความหน้าบวมค่ะ งานแก้มตุ่ยมา

วันที่ 7 แล้วค้า ได้แกะเฝือกเเล่วว หลังจากที่หน้าสกปรกมันมากมีเพียงเเค่น้ำเกลือเช็ดหน้าประทังไปวันๆเท่านั้น ซึ่งทางคลีนิคบอกล้างหน้าได้เเล้วนะคะ แต่เราอยากให้แผลมันแห้งสนิทๆ เลยรอ 10 วัน ค่อยล้าง อดทนไปก่อนไม่อยากเกิดปัญหาทีหลัง

จมูกยังไม่เข้าที่นะคะ ยังบวมอยู่มาก ตุ่ยปลาย มันจะค่อยๆยุบและรัดแกนโด่งขึ้นเรื่อยๆ หมอบอกให้ใจเย็นๆ เริ่มเป็นทรงเข้าที่ 1-3 เดือน ขึ้นไป บางคนอาจจะ 6 เดือน เข้าที่จริงๆเป็นปีค่ะ อย่าใจร้อน

วันที่ 14 หมอนัดตัดไหม //ที่นี่จะนัดตัดไหม 14 วันค่ะ จะช้ากว่าคลีนิคอื่นๆ เพราะหมออยากให้แผลแห้งสนิทมากจริงๆ

วันที่ 19 ล่าสุดค้า ^^

เริ่มเห็นทรงชัดขึ้น ชอบจังรักดั้งนี้ 55555

สุดท้ายขอแถมรูปคลีนิคนิดนึงละกัน สวย สะอาด บรรยากาศเป็นกันเองมาก :)

ขอบคุณที่เข้ามาอ่านมารับชมนะคะ เอาไว้เป็นตัวเลือกหนึ่งในการตัดสินใจสำหรับเพื่อนๆทุกคนที่ฝันอยากมีจมูกสวยๆแบบแอม

ขอบคุณคุณหมอตุ๊กที่น่ารัก และพี่ๆที่คลินิคทุกคนที่บริการและดูแลอย่างดี ติดตามอาการอย่างต่อเนื่อง รู้สึกเลือกไม่ผิดจริงๆ ประทับใจที่นี่มากค่ะ
สวยจังค่ะ กี่บาทคะ ?
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-5-20 11:07:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
korakot44 ตอบกลับเมื่อ 2016-5-20 00:16
สวยจังค่ะ กี่บาทคะ ?

แอมทำราคา 25,000 บาทค่ะ :)
ทรงจมุกสวยมากคะอ่านรีวิวแล้วเพลินเรย สอบถามหน่อยคร้าการวางซิลิโคนใต้เยื่อหุ้มนี่ตอนทำเจ็บมากมั่ยค่ะพักฟื้นนานมั้ยค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-5-21 11:49:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Puiya ตอบกลับเมื่อ 2016-5-21 00:04
ทรงจมุกสวยมากคะอ่านรีวิวแล้วเพลินเรย สอบถามหน่อยคร ...

ขอบคุณค้าา ^^ ตอนทำไม่เจ็บค่ะ เพราะฉีดยาชา เราจะรู้ตัวทุกอย่างแต่ไม่รู้สึกค่ะ ระยะเวลาในการพักฟื้นก็ปกติทั่วไป จะมีเเค่ทางคลีนิคให้งดของแสลง 1 เดือนค่ะ
คุณแอมคะ ด้านข้างเป็นทรงสวยมากค่ะ ดูเป็นธรรมชาติมากๆ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-6-22 13:51:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
neeneepa ตอบกลับเมื่อ 2016-6-20 16:59
คุณแอมคะ ด้านข้างเป็นทรงสวยมากค่ะ ดูเป็นธรรมชาติมากๆ

ขอบคุณมากค้าา ^^
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-6-22 13:56:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาอัพเดตค้าา  38 วัน เเล้วว หลังตัดไหม

ทรงจมูกสวยเป้นธรรมชาติมากเลยอ่ะ
ตอนนี้เป้นไงบ้าง.
เขียนได้อ่านเพลินมากเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้