ดู: 2647|ตอบกลับ: 14

[เสริมจมูก] สาวน้อยไร้ดั้ง ขอมาใส่ดั้งให้พุ่งๆกลายเป็นสาวมั่นที่เอเมดคลินิก

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีเพื่อนๆ ทุกคนจ้า หนูเป็นคนหนึ่งที่คอยติดตามเทรนการทำศัลยกรรม อย่างว่าคนสมัยนี้เค้าทำกันเยอะนะ ไม่ว่าจะเป็นเพศไหน ฉะนั้นจะรอช้าทำไม พอถึงเวลาสมควรและสถานะการเงินมั่นคงพอหนูก็ขอทำบ้าง..โดยเลือกการเสริมจมูก เพราะดั้งแหมบมากเลยค่ะ เวลายิ้มจมูกแทบจะกลืนกับหน้ากันเลย ไปดูรูปกันให้ชัดเจนกันไปเลย...ว่ามันแบนนนนนขนาดไหน

แต่ก่อนจะเข้าเรื่อง ขออวดจมูกสวยๆ หน่อยนะ อยากให้เพื่อนๆ เห็นความเปลี่ยนแปลงชนิดฟ้ากับเหว หน้ามือเป็นหลังมือ ไปดูกันเลย

สวยงามมากที่สุด....

เข้าเรื่องเลยนะ....อย่างที่เห็นมันแบน แบน และแบนมาก พอหนูเห็นคนที่เสริมจมูกมาแล้วดูดีขึ้น กิเลสก็เกิดค่า แต่คลินิกไหนดีหล่ะ?ราคาคุณภาพแข่งกันสุดฤทธิ์ แต่เคยกดไลค์แฟนเพจเอเมดคลินิกไว้ เห็นเน็ตไอดอลไปทำกันเยอะดี5555 (ถ้าไม่ดีจิงพวกนี้คงไม่เข้าไปหรอก) และเวลาเพจมีการอัพเดตข่าวสาร รีวิวก็จะเข้าไปดูตลอด เห็นรีวิวของคนที่เคยไปเสริมจมูก แก้จมูกจากที่นี่หลายคนมันเด็ดมากอ่ะ แต่ที่เด็ดสุดคงเป็นราคาที่กด love เลย เลยขอทำที่นี่เลยหล่ะกัน

หนูนี่รีบทักข้อความไปหามาดามอย่างเร็ว มาดามตอบไวเวอร์อย่างกะ 4G แนะนำดีมาก ไม่สงสัยเลยว่าทำไมคนเข้าไปทำเยอะ โอนเงินจองเลยจ้ากลัวไม่ได้ทำจัด คราวนี้มาดามเค้าแชทตอบกลับมาเพื่อนัดวันพบคุณหมอและได้ทำเลยจ้า ดีใจสุดๆๆ  พอถึงคิว...คุณหมอให้คำปรึกษาดีมาก ถามเราว่าอยากได้จมูกทรงไหน? มีรูปมั้ย? แต่ตอนนั้นไม่ได้เตรียมทรงจมูกที่ชอบไปเลยค่ะ ก็บอกคุณหมอไปว่าไม่รู้ค่ะ อยากได้แบบโด่งๆ แต่ไม่ต้องโด่งมากเกิน คุณหมอก็วาดรูปทรงจมูกให้ดู

เป็นไงหล่ะ ด้านนี้แบนชัดเจนที่สุด

ก่อนเข้าห้องผ่าตัดตื่นเต้นที่สุด เดินไปขานี่สั่นเลย แต่ในห้องผ่าตัดกลับมีเพลงให้ฟัง คลายเครียดไปได้เยอะเลย พอขึ้นไปนอนบนเตียงคุณหมอบอกตลอดว่าจะทำอะไร จนมาช่วงพีคสุดก็ตอนจะฉีดยาชาแล้วน้า เจ็บมาก คือร้องลั่นเบย T_T หลังจากนั้นไม่รู้สึกอะไรแล้วค่ะ หลังผ่าตัดเสร็จคุณหมอก็ให้ดูกระจกค่ะ คุณหมอเย็บแผลสวยมาก ได้ทรงที่เป๊ะเข้ากับหน้าเราเลยค่ะ แถมจมูกดูยาวขึ้นด้วย ดีใจและคิดไม่ผิดจิงๆนะ คราวนี้รับยาและฟังการดูแลตัวเอง และขอกด Love อีกเรื่อง ที่นี่มีการรับประกัน 90 วันด้วยนะจ๊ะ ไปดูการเปลี่ยนแปลงกันเลย

อยากจะบอกว่าหายเร็วเวอร์ พอทำเสร็จก็ไม่ค่อยบวม ส่วนการดูแลตัวเองทำตามที่พี่เค้าแนะนำเลย นอนหมอนสูงๆ กินอาหารอ่อนๆ ไม่กินของแสลงๆ พวกหน่อไม้ ส้มตำปูปลาร้านี่อดใจไว้ก่อนเลย รวมถึงสุราทุกชนิด^^ หมั่นประคบเย็นข้างแก้ม หน้าผาก ทายาและกินยาที่เค้าให้มาเท่านี้เอง มาดูกันต่อเลย...

ผ่านไปเกือบ 2 อาทิตย์แล้วจ้า ...คือมันเริ่มช้ำๆ เหลือง เป็นสัญญาที่ดีนะ มันกำลังจะหาย แต่ชอบช่วงนี้มากๆ เพราะมันโด่งพุ่งๆสุด เพราะมันบวมอยู่ 555+ ไปดูกันต่อเลย

เป็นไงค่ะเพื่อนๆ เปลี่ยนไปเลยเนาะ นี่คนเดียวกันจิงๆนะ5555+ คือผ่านไปได้ 1 เดือนแล้ว หนูรู้สึกว่ามันเริ่มรัดแกนและโด่งพุ่งมากๆ ตามที่คุยกับคุณหมอเป๊ะเลย ตั้งแต่ทำมาไม่มีปัญหาอะไรเลย แถมมีแต่คนชมว่าน่ารักขึ้น หนูนี่ลอยเลย^^ แต่หนูว่ามันทำให้หน้าหนูเปลี่ยนไปมากกกกและเปลี่ยนบุคลิกให้มั่นใจมากขึ้นค่ะ ขอบคุณมาดามนะค่ะ และใครที่กำลังหาที่ทำดั้งแบบสวยๆ เป๊ะปังอลังการงานสร้าง ลองศึกษาข้อมูลจากทางแฟนเพจก็ได้ มั่นใจแล้วค่อยทักไปหา ใครกลัว ใครมีปัญหาทักไปเลย มาดามไม่ดุ555+ (แต่มั่นใจเถอะเราลองมาแล้ว)

โพสต์ 2016-5-19 13:31:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เสริมโดยใช้ซิลิโคนอย่างหรอคะ ค่าเสียหายเท่าไหร่คะเนี่ย
โพสต์ 2016-5-24 14:33:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น่ารักขึ้นอ่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-5-31 12:42:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Puppoii ตอบกลับเมื่อ 2016-5-19 13:31
เสริมโดยใช้ซิลิโคนอย่างหรอคะ ค่าเสียหายเท่าไหร่คะเนี่ย

ซิลิโคนอย่างเดียวจ้าา หมดไปสองหมื่นกว่าๆ อิอิ
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-5-31 12:42:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด

ขอบคุณค่าา
โพสต์ 2016-6-7 20:54:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยคมขึ้นเยอะเลย
โพสต์ 2016-6-9 11:44:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไม่ทราบว่าทำกับหมอไหนค๊าาา
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-6-15 16:00:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
shizukara ตอบกลับเมื่อ 2016-6-7 20:54
สวยคมขึ้นเยอะเลย

ขอบคุณค่าา
โพสต์ 2016-6-24 17:52:18 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยเชี่ยวมาคับ
โพสต์ 2016-6-29 17:49:18 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รอรูปอัพเดตเด้อ
โพสต์ 2016-7-14 14:53:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แต่งเบาๆก็สวย แต่งเข้มๆก็คม น่ารัก
โพสต์ 2016-7-28 16:02:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แต่งหน้าเบาๆน่ารักดีคับ
โพสต์ 2016-8-7 11:52:51 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากค่ะ ขออนุญาติขอ LINE ได้ไหมคะพอดีสนใจแก้จมูกที่นี่น่ะ อยากปรึกษาขอคำแนะนำค่ะ ขอบคุณล่วงหน้านะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้