ดู: 581|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ศัลยกรรมตาบน สวยๆเริ่ดๆปิ๊งๆ กับโรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีคะทุกๆท่าน วันนี้เราจะมารีวิวศัลยกรรมตาบนกับที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ให้ชมกันค่ะ
อย่างที่ทราบกันนะคะ ยิ่งเราอายุมากขึ้น หนังตาเราก็หย่อนคล้อยมากยิ่งขึ้น
เลยมีความคิดว่าจะมาทำศัลยกรรมยกหนังตาซะหน่อย เพื่อความเป๊ะมากขึ้นค่ะ

1 วันเท่านั้นคะ

3 วันเจ้าคะ

เลือกทำตาบน กับที่เลอลักษณ์ เพราะว่า เพื่อนๆหลายคน ทำจากที่นี้ค่ะ และสวยดี
ออกมาไม่มีปัญหาอะไร ดวงตาคมชัด คุณหมอฝีมือดีเยี่ยม และโรงพยาบาลมีคุณภาพ
มาตรฐานสากล ทำให้เราอุ่นใจและมั่นใจในการทำที่เลอลักษณ์ค่ะ

20 วัน โอ๊ว มาย ก๊อชชช

เพื่อนๆถามว่ากลัวเจ็บไหม ตอบเลยว่า ไม่ค่ะ กลัวไม่สวยมากกว่า อย่างที่บอกว่ามั่นใจใน
คุณหมอและโรงพยาบาลมากๆค่ะ และผลที่ออกมาก็สมกับความตั้งใจจริงๆ สวยเป๊ะมากค่ะ
ราคาที่ทำก็ไม่สูงนะคะถ้าเทียบกับฝีมือคุณหมอ 22900 ค่ะ

1 เดือนคะ ไม่มีรอยแผลเป็น ตาคมชัดระดับ HD

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้