ดู: 655|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] อัพไซต์เพิ่มขนาด นิ่มเป็นธรรมชาติ

[คัดลอกลิงก์]

เป็นคนที่ชอบทำศัลยกรรมมากค่ะ คือเอาง่ายๆเลยทำมาจะหมดทั้งตัวแล้วค่ะ ปาก ตา จมูก คาง แต่วันนี้จะมารีวิวการเสริมหน้าอกค่ะ เพราะชอบกับหน้าอกของตัวเองมาก ทั้งกลมนิ่มชิดสวยชอบมากๆค่ะ ศึกษาข้อมูลมาดีมากถึงตัดสินใจทำ อยากเอามาให้ดูเป็นอีกหนึ่งทางเลือกของสาวๆค่ะ

รูปก่อนทำตัวเราเองก็พอมีเนื้อหน้าอกหรือฐานนมอยู่บ้างค่ะเลยเลือกใส่แค่ 395 พอ เพราะแค่นี้ก็ถือว่าใหญ่แล้วเสริมกับเนื้อเดิมเราด้วย
  ใช้สิริโคนของฝรั่งเศสsebbin ค่ะ ผิวทรายทรงกลมทรงพุ่งคือใส่แล้วหน้าอกทรงจะออกมาพุ่งสวยค่ะ เปิดแผลใต้ราวนม รักษาง่ายเจ็บน้อยค่ะเพราะหลังจากแกะผ้าออกสามวันเราสามารถทำงานได้ปกติเลยไม่เจ็บแผลแผลแห้งดีมากมากด้วย

7 วันค่ะ เริ่มเห็นทรงหน้าอกแล้วใช่ไหมค่ะ เรื่องรอยเขียวช้ำเราไม่มีเลยค่ะอาการบวมมีบ้างเล็กน้อยขยันประคบอุ่นค่ะ

2 เดือนกับหน้าอกที่นิ่มสวยชิดแผลเนียนชอบมากๆค่ะรู้สึกโชคดีมากค่ะที่เราตัดสินใจเลือกเสริมหน้าอกกับคุณหมอชาติชาย Absolute Beauty Clinic วันนี้เลยมีโอกาศเอาหน้าอกสวยๆของตัวเองมาให้ชม ให้เป็นอีกหนึ่งทางเลือกค่ะการันตรีความสวยค่ะ ไปล่ะค้ามีอะไรสงสัยถามทิ้งใว้ได้เลยนะคะเราจะเข้ามาตอบคำถามให้ค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้