เจ้าของ: plaa
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ข้อมูล-คลีนิคบางกอกศัลยกรรม(พระราม2)

[คัดลอกลิงก์]
หมอธีน่ารักมากๆ... พีหนิงก็ใจดี เป็นกันเอง ... ดิฉันเป็นลูกสาวและแฟนพันธุ์แท้ของหมอค่ะ ..
ขอบคุนข้อมูลนะค่ะ
มีใครทำที่นี่มั่งหรอ
เงียบหายหมด
คลีนิคนี้ดังในหมู่สาวประเภทสองมากอยู่น่ะค่ะอิอิ
อ่า แล้วผู้ชายทำได้ปะ
ผู้ชายก็ทำได้ค่ะ เราเพิ่งไปฉีดแก้มด้วยไขมันมาเหมือนกันก็ชอบๆๆๆ
คนเยอะมั้ยอ่าคับ
ที่นี้ทำจมูกตัดปีกสวยหรือเปล่าคับ
อยากตัดปีกจมูกที่นี่ ทำดีไหมค่ะ กลัวทำออกมาแล้วเป็นรอย แล้วก็จมูกเป็นแบบว่า สามเหลี่ยมๆ อ่ะค่ะ
อยากทำตา 2 ชั้นอะ ไม่รู้ว่าราคาเท่าไหร่หรอ แพงไมอะ
อยากรู้ว่าเสริมหน้าอกกับหมอธีที่รพ.ราชบูรณะ หรือเปา? ไม่รู้ชื้อรพถูกไหม? แล้วอยู่แถวไหนฺ?
ช้วยตอบด้วย
โรงพยาบาลราษฏร์บูรณะ อยู่ไม่ไกลจากคลีนิคของคุณหมอธีค่ะ

นั่งแท้กซี่ไปแป้บเดียวค่ะ

พยาบาลที่นี่ น่ารักทุกคน กดออด เรียกได้ตลอด 24 ชม.

พี่เสริมหน้าอกกับคุณหมอธี นอนพักรักษาตัวที่ รพ. นี้ค่ะ เมื่อกลางปีที่แล้ว เริ่ดมากมาย

ไม่เจ็บเลยนะ ตอนฟื้นขึ้นมา แค่แอบมึนๆ อิอิ (เจ็บตอนเจาะสายน้ำเกลือเข้าที่มือ นิดหน่อยค่ะ ชิวๆ)

เดี๋ยวกลับไป กลางปีนี้ เจอกันอีกค่ะ คุณหมอธี และ รพ. ราษฏร์บูรณะ  ....wink
คุนหมอธีจะดังมากๆๆๆ เรื่องการผ่าตัดแปลงเพศ(ว่ากานว่าคุนหมอสามารถเก็บจุดกระตุ้นได้เหมือนผู้หญิงทุกอย่าง แถมมากว่าอีกด้วย) และเสริมหน้าอก  แต่เรื่องจมูกนั้น ก็นิยมมากไม่แพ้กันคับ ว่ากานว่าวันๆนึงใช้ซิลิโคนเป็นตระกร้าเลยทีเดียว  ส่วนตัวตัดไขมันกระพุ้งแก้มและเสริมคางกับคุงหมออะคับ ก็ดูสวย เนียนดี แต่ต้องตกแต่งเพิ่งนิดหน่อย คุงหมอก็คิดแค่ 1500 จาก 8000 บาท งับ แล้วเท่าที่สัมผัส คุนหมอมือเบามากๆๆๆๆ ละเอียดมากก นัดบ่อยมาก  คือ คลีนิคนี้โอเคเลยคับ แต่วงเล็บนิดนึง เรื่องจมูก น่าจะเป็นคนที่ปลายสวยได้รูปอยู่แล้วหรือต้องการตกแต่งนิดหน่อยอะคับ เพราะแกทำธรรมชาติมากๆ แนวคุนหมอปรีชา ไม่น่าเหมาะกับผู้ชาย หรือคนที่ต้องการจมูกโด่งๆ หรือเปลี่ยนลุคจมูก  แต่ถ้าเสริมคางนี่ ไปเลยแนะนำคับ  โดยเฉพาะ ผู้ชายเพราะมีซิลิโคลแบบ 12000 ซึ่งเป็นทรงทำมะชาด แนะนำคับ*-*  ปล.ลูกสาวหมอธี อิอิ
รีบน ลูกสาวหมอธี แต่พูดครับ ... อิอิ ... น่ารักเชียว

..

ใช่ค่ะ คุณหมอธีเก่งด้านแปลงเพศและเสริมหน้าอกนะคะ

เพื่อนสาว/น้องสาว ที่รู้จัก หลายนางก็ไปทำกับคุณหมอธีค่ะ ... ราคาก็ไม่แพง เป็นมิตรกับกระเป๋าสตางค์มากๆ เมื่อเทียบกับคุณหมอท่านอื่น ...

พูดแล้วก็คันนะคะ ... อยากโดนมีดหมอของคุณหมอธี อย่างว่อง คริ คริ
อ้อ ศัลยกรรมบนใบหน้า ด้วยฝีมือของท่าน ก็ใช่ย่อยนะคะ ... เชียร์ค่ะ
อยากทำบ้างค่ะช่วยแนะนำหน่อยคะ
ขอบคุณล่วงหน้าคะ
นี่คือ ข้อมูลของคุณหมอธีนะคะ

รีบน ทำผิดกฏไม๊
มีใครเคยเสริมคางกับคุณหมอธีมั้ยคะ
มีค่ะ  ... มีน้องที่รู้จักกัน 3 คน .. ชาย 1 .. หญิง 2

มาเสริม แบบใช้แท่งซิลิโคนกับคุณหมอธีค่ะ ... กรีดจากด้านในปาก (ช่วงคาง) แล้วก็ยัดแท่งซิลี่ เข้าไป

สวยทีเดียวค่ะ
อยากเสริมมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆแต่กลุ้มใจมากเรย เลือกที่ทำไม่ถูก ไม่รุ้จะทำที่ไหนดี แร้วก้อเลือกหมอไม่ถูกด้วย กลัวทำออกมาแร้วไม่สวย เพราะเราเปนคนจมูกค่อนข้างที่สวยอยู่แร้ว(มีแต่คนทักเราว่าไปทำมารุป่าว) แต่เรายังไม่ค่อยชอบเท่าไร เราว่ามันก้อสวยนะ แต่มันไม่ได้รูปอย่างที่เราต้องการ ถ้าอย่างไรใครมีข้อมูลดีรบกวนแชร์กานหน่อยนะคร่ะ เพราะตอนนี้ช่วงปิดเทอมพอดี เรยอยากทำมากเรยคร่ะ
วันีน้เข้าไปที่คลีนิคมา แต่พี่ที่หน้าเค้าเตอร์บอกว่า คนให้รายละเอียดไม่อยู่ อดถามเลย แหะๆ
น้องต้องโทรนัดกับพี่หนิง ก่อนนะคะ .. นัดเวลา คุยปรึกษากับหมอธีเลยจะดีที่สุดค่ะ

ไม่เสียเวลาด้วย แล้วก็ได้พบ พูดคุยกับคุณหมอธี จะได้ได้รายละเอียดเยอะๆ ตามที่น้องอยากทราบ

คุณหมอไม่กั๊กค่ะ ... มีอะไร บอกหมดนะ .... ทำได้ ไม่ได้ ก็บอกค่ะ

ทำแล้วออกมาจะเป็นยังไง คุณหมอบอกล่วงหน้าด้วยนะ
อ๋อ ขอบคุณมากค่ะพี่ กะว่าไปแล้วจะทำเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้