ดู: 135044|ตอบกลับ: 70
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ข้อมูล-คลีนิคบางกอกศัลยกรรม(พระราม2)

[คัดลอกลิงก์]

บางกอกศัลยกรรมเป็นคลินิคเฉพาะทางศัลยกรรมตกแต่ง ซึ่งรับให้คำปรึกษาและบริการทางศัลยกรรมความงาม (Cosmetic Surgery or Aesthetic surgery) อย่างถูกต้องตามมาตรฐาน โดยแพทย์เฉพาะด้านศัลยกรรมตกแต่ง นอกจากการผ่าตัดแล้ว ยังมีบริการด้านอื่นๆ เช่น การรักษาแผลเป็นโดยการฉีดยา, การฉีดโบท๊อกซ์, การฉีดสารเติมเต็ม (Filler) อื่นๆ

ให้บริการ ศัลยกรรมตกแต่ง ศัลยกรรมความงามและศัลยกรรมเสริมสวย
ศัลยกรรมใบหน้า : ดึงหน้าผาก, ดึงขมับ, ดึงคิ้ว, ดึงหน้า, ดึงคอ, เสริมโหนกแก้ม, ทำลักยิ้ม,
ตัดกราม, การฉีดไขมัน, การผ่าตัดซิลิโคน

ศัลยกรรมคาง : เสริมคาง, ดูดไขมันใต้คาง, ฉีดไขมัน

ศัลยกรรมตา : ตกแต่งหนังตาบน, แก้ไขหนังตาบนหย่อน, ตัดถุงไขมันใต้ตา, ทำตาชั้นเดียว
ทำตา 2 ชั้น, หนังตาตกตั้งแต่กำเนิด, ตาสองชั้น

ศัลยกรรมจมูก : เสริมจมูก, ตกแต่งจมูก, ตัดปีกจมูก

ศัลยกรรมตกแต่งริมฝีปาก : ยกริมฝีปาก, เสริมริมฝีปาก, แต่งริมฝีปากบาง

ศัลยกรรมใบหู : แก้ไข หูกาง, ตกแต่งติ่งหู, แก้ไขคีลอยด์ที่ติ่งหู

ศัลยกรรมตกแต่งลำตัว : ดูดไขมัน, ตัดไขมันหน้าท้อง, เสริมสะโพก, ผ่าตัดยกต้นขา,
ผ่าตัดแก้ไขต้นแขนหย่อนยาน, แก้ไข ก้นหย่อนยาน, การตกแต่งสะดือ

ศัลยกรรมตกแต่งหน้าอก : เสริมหน้าอก, การลดขนาดเต้านม, การลดขนาดปานนม,
แก้ไขหัวนมบอด, การแก้ไขหน้าอกหย่อนยาน

การฉีดสารตกแต่ง : Botox, กำจัดกลิ่นรักแร้, ฉีดสารตกแต่งใบหน้า

ศัลยกรรมเพศชาย : เพิ่มขนาดอวัยวะเพศ, เพิ่มความยาวอวัยวะเพศ, ลดขนาดเต้านมเพศชาย,
เสริมกล้ามเนื้อหน้าอกเพศชาย

ผ่าตัดแปลงเพศ : แปลงเพศชายเป็นหญิง, ตกแต่งลูกกระเดือก, ตกแต่งใบหน้าให้เป็นเพศหญิง,
แปลงเพศหญิงเป็นชาย,แปลงเพศ,ผ่าตัดแก้ไขหลังแปลงเพศ

ศัลยกรรมตกแต่งอย่างอื่น : แก้ไขรอยแผลเป็น, ตกแต่งแคมเล็ก, ศัลยกรรม ตกแต่งเยื่อพรหมจารี,
การผ่าตัดเต้านมผู้หญิง (ที่ต้องการเป็นชาย),ศัลยกรรมพลาสติก

ที่มา http://www.bcsclinic.com/index.html

คะแนน

2

ดูบันทึกคะแนน

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-21 17:08:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขล่าสุด plaa เมื่อ 2009-7-21 17:12

การเดินทางมาที่คลินิค สามารถเดินทางโดยสะดวก โดยใช้รถยนต์หรือรถประจำทางผ่านทางด่วน ขั้นที่ 1 ลงทางด่วนที่ปลายทาง ดาวคะนอง มายังเส้นทางจังหวัดสมุทรสาคร โดยผู้ที่มาติดต่อสามารถจอดรถที่ห้างเซ็นทรัลพระราม 2 หรือบิ๊กซีพระราม 2 ได้

สถานที่ตั้ง

59/469 พระราม 2 ซ.52 ข้างเซ็นทรัลพระราม2 เขตบางขุนเทียน กทม
Tel 02-895-6565
Hotline 081-925-5525
Email : consult@bcsclinic.com
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-21 17:10:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ราคาศัลยกรรมแต่ละชนิด ดูได้จาก http://www.bcsclinic.com/pricelist/pricelist.html ค่ะ

ใครมีข้อมูลอะไรเพิ่มเติม รบกวนช่วยลงเพิ่มให้ด้วยนะคะ
แล้วพี่ปลา สนไจ ทำอะไรครับเนี่ย

สงสัย จะเป็น ตา ชัวๆ ๆ 555

: ))
สวยมากๆ เลยค่ะ
อยากได้แบบนี้มั่งอ่ะ
มีแพลนมานาน แล้วค่ะ
แต่ตัดสินใจไม่ได้ซะกะที
ว่าจะทำที่ไหนดี กลัวออกมาแล้วไม่
สวยเหมือนเขา บางที่คน2 คน
ทำที่เดียวกันคนนึงสวย อีกคนออกมา แง่วววววว
กลัวจะเป็นแบบนั้นอ่ะ อยากเห็น befor after
ของเพื่อนๆ ทุกคนจังค่ะ เพราะตอนนี้
เริ่มเอนเอียงมาทางนี้ แล้วค่ะ
ของพี่ปลา สวยอ่ะ ของเซฟ ก็สวยมากๆ
อยากเห็นรูปคนที่ทำจากที่นี่มั่งจัง
เพราะใกล้กับที่อยู่เลย
แค่ไม่เคยเห็นอ่ะค่ะ
เลยไม่กล้าตัดสินใจไป
น่าจะมีคนใจดีเอามาลงเนอะ
ไปทำมาแล้วจมูก ทำได้หนึ่งปีแล้วคับที่ คลีนิคบางกอกศัลยกรรม(พระราม2) คับ
อยากไปทำค่ะ
อยากดูรูปคนที่ทำมาก่อน
เพราะตั้งใจจะไปทำที่นี่แน่
ใกล้บ้านดีค่ะ
อยากเห็นรูปรบกวนช่วยลงรูปให้ดูหน่อยนะค่ะ[[/img][/img]
ราคาเท่าไหร่ค่ะ
พี่ปลาทำที่ไหนเหรอคะจะไปทำมั่ง ขอบคุณค่ะ
ทำจมูก เสริมหน้าอก ฉีดคีลอยด์ แล้วก็เหลาคางกับหมอธี มาช่วงกลางปีที่ผ่านมา ....

เก่งมากๆ แล้วก็ทำออกมาสวยมากมาย ...มีแต่คนชม

เดี๋ยวจะกลับไปแปลงเพศแบบต่อลำไส้ กับคุณหมอ

ปลื้มมากมาย ... ราคาก็เป็นกันเองกับกระเป๋าสตางค์อย่างแรงส์
คุณ WaterAndFire  ราคาเทาใหล่หลอค่ะ
อยากทำจมูกแล้วอยู่ที่ใหนค่ะ
อยากรู้ว่าทำสวยใหม
อยากทำแต่ยังไม่กล้าค่ะ
พอดีว่า ทำหลายอย่างพร้อมกันเลยได้ลดน่ะค่ะ คุณสต้า
ไม่แน่ใจนะคะว่า ถ้าทำจมุกอย่างเดียว พี่หนิงกับคุณหมอจะคิดเท่าไหร่
แต่คิดว่าน่าจะประมาณ 10000 - 15000 บาทค่ะ ไม่น่าจะเกินนี้ค่ะ

พอดีว่า ตอนทำเนี่ย ได้วางยาสลบค่ะ เพราะเสริมหน้าอกกับเหลาคางด้วย ได้นอน โรงพยาบาล 2 คืน

ถ้าทำจมูกอย่างเดียว ก็ทำที่คลีนิคได้เลยค่ะ แค่ฉีดยาชา (ตอนทำครั้งแรก ทำกับหมอท่านอื่น ก็สวยมาก แต่พอดีว่าอยากเปลี่ยนทรงค่ะ ตอนทำแบบฉีดยาชา เจ็บมากค่ะ แต่เจ็บแค่เข็มแรกเข็มเดียวที่ปักกลางจมูกนะคะ หลังจากนั้น ชิวๆ ไม่เจ็บค่ะ)
แก้ไขล่าสุด thanyalux เมื่อ 2009-11-24 18:34

ทำจมูกมาแล้วค่ะสวยมากๆๆๆ
ที่คลีนิกพระราม2
คูณหมอใจดี ตลกด้วย เอาใจใส่มากๆๆ
ทำจมูกราคา 7000-8000
รับรองค่ะไม่ผิดหวัง
อยากทำคับ 8000 นี่ใช้ซีลิโคลนนิ่มรึเปล่าคับ เดี่ยวผมไปทำบ้าง ต้องจอคิวล่วงหน้ารึเปล่าคับ
ขอบคุณล่วงหน้าที่แนะนำคับผม
หมอใจดี ฮา แล้วก็เก่งมากๆค่ะ ดิฉันรับรอง and confirm

พี่หนิงและพนักงานที่คลีนิค ก็น่ารักทุกคน

มีเน็ทฟรีให้เล่นที่ร้านด้วยค่ะ
เราก็เพิ่งไปฉีดแก้มด้วยไขมันกับคุณหมอมา เพิ่งทำมาได้ 2 วัน เจ็บนิดหน่อยแต่คิดว่าพอไปนานๆ แล้วน่าจะสวยโอนะคะ
ปล.คุณหมอใจดีน่ารักมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
15# runskill

ค่ะเปงซิลิโคนนิ่มรับรองค่ะว่าออกมาถูกใจคนทำ

คุณหมอใจดี
ผมก็ไปตัดปีกจมูกที่นี่เช่นกัน คุณหมอน่ารักครับ

นี่ก็ว่าจะไปทำปาก กับเสริมคางต่อ
แก้ไขล่าสุด loveispanacea เมื่อ 2009-12-12 22:09

ขอบคุณสำหรับข้อมูลจร้า
ทำจมูกมาคับ เมื่อคริสมาสต์นี่เอง รอดูจากกระทู้รีวิวได้นะคับ

แต่หมอค่อนข้างจะทำไม่ให้โด่งจนเสี่ยงต่อการทะลุนะคับ

ของผมยังไม่รุ้ว่าจะออกมาขนาดไหนเลยตอนนี้ บวมๆ
มีใครเคยทำตาที่คลินิกนี้มาบ้างค่ะ พอดีอยากได้ข้อมูลดำลังหาที่ทำตา2ชั้นอยู่ค่ะ ???
โห้แถวบ้านเลยหงะมีเบอร์โทรปะคะนี่ น่าสนใจดีคะใครมีรบกวนด้วยนะคะ
มีใครเคยทำตาที่คลินิกนี้มาบ้างค่ะ พอดีอยากได้ข้อมูลดำลังหาที่ทำตา2ชั้นอยู่ค่ะ ??? ...
ต้นฉบับโพสโดย อมรา เมื่อ 2010-1-3 02:23

เคยมีเพื่อนไปทำมานะคับ ก้อสวยดีคับ ราคาไม่แพงด้วย
โห้แถวบ้านเลยหงะมีเบอร์โทรปะคะนี่ น่าสนใจดีคะใครมีรบกวนด้วยนะคะ
ต้นฉบับโพสโดย lalada เมื่อ 2010-1-3 09:30

เบอโทข้างบนไงคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้