ดู: 5332|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ภาพทำตา Before & After

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุดโดย London1 เมื่อ 2010-8-10 06:21

ผมเอาภาพทำตา Before & After(ประมาณหนึ่งเดือนหลังผ่าตัด)  มาให้เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ดูกันนะครับ

ปล.ขอบคุณภาพจากชาลี คลีนิค

eyesbeforeafter.jpg (340.17 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 10)

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

โห สุดยอดเรยยคะคุณพี่
ขอบคุณนะค๊าบบบบบบบบบบบบ กะลังอยากทำตาอยู่เลย
อยากทำ อยากทำ อยากทำ
ยังไม่มีตัง เอ้า เฮ้ -*-
รอให้จมูกหายดีก่อนนะคะ จะตามไปทำตาแน่นอน
ราคาเท่าไหร่คะเนี้ยยยยยยยยย
หมอชารีมีเบอร์ เมลไหมค่ะ...อยากจะส่งรูปไปให้ดูก่อน จะแก้ตาสองชั้นตาหนาและปริ้นนะค่ะทำใด้ปีกับอีกสองเดือนแล้วชั้ตายังหนาอยู่เลย.....ถ้าแก้บวมนานไหมค่ะคุณlondon1กี่วันลงรูปปัจจุบันให้ดูหน่อยเพราะจะไปแก้เดือนหน้านี้แล้ว
ทำที่เดียวกับคุณนะค่ะหมอ ชาตรี เชียงใหม่
เยี่ยมมากคร้าบ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้