ดู: 618|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกสวยเสริมความมั่นใจโดยนายแพทย์กิตติศักดิ์ @Lelux

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ ชื่อ อ๊อฟ ค่ะ
จะมาเขียนรีวิวประสบการณ์ การทำจมูกที่ รพ.เลอลักษณ์ กับคุณหมอพรีเมี่ยม นายแพทย์กิตติศักดิ์ วิชาชัย แพทย์ที่ได้ชื่อว่าเก่งและทำสวยเป็นธรรมชาติ
คุณหมอโด่งดังมาจากคลินิคสวยงามแล้ว รุ่นเพื่อนทำกันหลายคน มีชื่อย่าน นนทบุรี

วันนี้จะมารีวิวโดยละเอียดค่ะ

1 DAY

การเลือกที่ศัลยกรรมออฟดูที่เป็นโรงพยาบาลค่ะ น่าเชื่อถือ ปลอดภัย มั่นใจ
และหมอมีชื่อเสียง หาใน internet ก็เจอไม่อยาก มีเคสตัวอย่างเยอะ

พอเลือกได้ก็มาจองคิว โทรจองก็สะดวก หาเบอร์ในเนตได้เลยค่ะ
จองแล้วรอคิวนิดนะคะ เพราะคนเยอะ ฝีมือหมอดี ใจเย็นๆนะ

บางช่วงเห็นมีโปรแถม โบท็อกด้วย น่าสนใจมาก

พอถึงวันที่มาทำจริง ก็ไม่ต้องแต่งหน้ามานะ มาสดนั่นแหละ
มาก็ทำประววัติค่ะ และเมื่อทำเสร็จก็ไปจ่ายค่ายา
ยาที่ได้ก็มีลดช้ำ แกปวด แก้อักเสบค่ะ

3 Day

ซิลิโคนเลือกกับพนักงานนะ เป็นอเมริกา ทรง I Dol Nose
ที่นี่มี 2 แบบค่ะ มีทรงเจ้าหญิงอีกทรง แต่จะแพกว่าทรงนี้ค่ะ
ออฟ ทำราคา 22900 บาทค่ะ

4 Day

หมอมือเบามากค่ะ ความช้ำน้อยมาก

9 Day

จมูกเริ่มสวยแล้วค่ะ

10 Day

จมูกด้านข้าง ดูสวยค่ะ

1 M

จมูกเมื่อครบ 1 เดือนแล้วดูดีขึ้นมากค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้