ดู: 596|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวการทำจมูก โดย Dr.grich

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ นี้เป็นการโพสรีวิวการทำจมูกครั้งเเรกของหนูนะค่ะ ถ้าผิดพลาดหรือเว้นวรรคไม่ถูกต้องขอโทษด้วย โพสนี้เผื่อเป็นอีกหนึงทางเลือก สำหรับคนที่ยังหาคลินิกหรือเป็นอีกหนึงทางเลือกของใครหลายๆคนที่ยังตัดสินใจไม่ได้ค่ะ

ทุกครั้งที่มีการเปิดเทอมของเด็กม.ปลาย เราจะโดนด่าเเละต่อว่าต่างนาๆจึงทำให้เราอยากที่จะเปลี่ยนเเปลงตัวเองขึ้น
ให้ดูดีขึ้นดูมีอะไรขึ้นค่ะ  เราจึงปรึกษากับคุณเเม่ว่าอยากทำจมูก  ค้นหาคลินิกที่กูเกิลบ้าง,ในกลุ่มศัลยกรรมในเฟซบุ๊คบ้าง
เลื่อนไปเลื่อนมาในกูเกิล จึงเจอคลินิก Dr.grich clinic ค่ะ เป็นเพจที่ไม่ค่อยลงรีวิวเท่าไหร่  มีบ้างเเต่ไม่เยอะค่ะถ้าเทียบกับคลินิกดังๆทั่วไป
ตัดสินใจทำนี่ที่เพราะเห็นตารางงานของด็อกเตอร์เเล้วดูไม่ธรรมดาค่ะ
เมื่อคุยกับเเอดมินเสร็จอะไรเสร็จก็โอนค่ามัดจำ ในการทำจมูก 6000 บาท เราทำซิลิโคนเเมนทิส จึงจองคิวไว้วันที่29 เมษา. 59 นี้ค่ะ

รูปก่อนทำนะค่ะ

หลังทำเสร็จค่ะ 29 เมษ 59 นัดหมอประมาณเที่ยงกว่าๆเสร็จประมาณบ่ายโมงครึ่ง

วันที่3 พฤษภา 59 (ขออนุญาติข้ามวันที่2เเละ3นะค่ะตอนนั้นบวมมากสภาพเหมือนลิง)

วันที่4 พฤษภา 59

ตอนทำเสร็จก่อนหมอเย็บปิดโด่งพุ่งมากค่ะ ไม่ทราบว่าพอรัดเเกนมันจะโด่งพุ่งเหมือนตอนใส่ใหม่ๆไหมค่ะ สุดท้ายนี้เดี๋ยวจะมาอัพเดตๆทุกๆ 3 วันนะค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้