ดู: 2033|ตอบกลับ: 2

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] หลังร้อยไหม 4 เส้น mint lift สดๆค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ ขอแนะนำตัวก่อนค่ะ ชื่อ ซาร่า ค่ะ วันนี้ก็เอารีวิว ที่ตัวเองพึ่งร้อยไหม มาแชร์ ค่ะ
พึ่งทำมา เมื่อเช้านี้ เราไปทำมาที่ คลินิก Napassaree clinic ค่ะ ไกล้ๆบ้านเราค่ะ สะดวกด้วยค่ะ
ติด บีทีเอส ออนนุช ก็เลยเลือกเข้ามาปรึกษา ที่นี้ค่ะ ที่จริงเรื่องการร้อยไหมเราหาข้อมูลมาเยอะหลายที่เหมือนกันก่อนที่จะทำอะค่ะ
เลยลองเข้าไปปรึกษา ที่คลินิกนี้ คุณหมอชื่อ คุณหมอส้ม น่ารักดี การพูดการจา น่ารักค่ะ และให้รายละเอียดครบถ้วน
คุณหมอแนะนำให้ร้อยเป็นไหม เส้นไหญ่ mint lift เพราะว่า ดึงจิง ยกจิง และ เป็นไหมรุ่นไหม่ ....อยู่ได้นานมากค่ะ
ใช้แค่ข้างละ 2 เส้นเท่านั้น  ในตอนทำเรายอมรับว่า เสี่ยวมากๆๆๆๆ เจ็บตอนฉีดยาฉาค่ะ ฉีดตลอดแนวที่สอดไหมค่ะ
ไหม mint lift ยาวมากค่ะ สอดตั้งแต่ตรงแก้มยาวไปถึงเหนือขมับอีกค่ะ....... ตอนสอดร้อยไหมรู้สึกตึงๆค่ะ
แต่เห็นไหมแล้ว เส้นใหญ่พอใช้ได้เลย ค่ะ   ไม่ทราบเพื่อนคนไหนเคยร้อยไหม Mint Lift แบบนี้บ้าง ค่ะ
คือ ตอนนี้ยังไม่บวมมากค่ะ แต่มันตึงมากๆๆๆ
มันจะบวมกว่านี้มากไหมค่ะ  เพื่อนๆคนไหนเคยทำ แบบนี้ รบกวนแนะนำการดูแล หน่อย ค่ะ
ในใจลึกๆ กลัวบวม กับ ช้ำ มากค่ะ  
เพื่อนๆคนสนใจสอบรายละเอียดเพิ่มเติมแอ็ดไลน์ หรือโทรไปที่เบอร์คลินิกนี้ค่ะ
line : napassareeclinic  เบอร์ 0624579922 ค่ะ
เดียวพุ้งนี้ เราจะมาลงรีวิว อีกน่ะค่ะ ฝากติดตามด้วย น่ะค่ะ

โพสต์ 2016-5-5 13:33:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำมา ราคาเท่าไรค่ะ เจ็บไหม ตอนนี้  
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-5-8 16:02:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
IMG_0320.JPG IMG_0321.JPG   

อัพเดฟ หลัง 3 วันค่ะ ที่ร้อยไปค่ะ
ดีใจมากค่ะ ไม่ค่อย บวมเท่าไรค่ะ เราอัดยา 3 เวลาเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้