ดู: 596|ตอบกลับ: 0

[เสริมจมูก] หน้าดีขึ้น เพราะปรึกษาและทำที่ รพ.เลอลักษณ์ ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
อาโหย่วววว......สวัสดีค่ะทุกคนในดั้งโด่ง เค้าชื่อ กุ้งนางนะคะ
วันนี้กุ้งจะมารีวิวจมูกที่ทำมาจากโรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ
มาดูรูปก่อนทำกันนะคะ

จมูกก็เป็นทรงที่ไม่แย่มากค่ะ แต่จะมีบานหน่อย และสันดั้งน้อย หน้าจะบานๆ
เรามารอดูกันค่ะว่าจมูกนี้จะทำให้หน้าเปลี่ยนไปแค่ไหนกัน
เห็นคนอื่นทำมาแล้วหน้าเปลี่ยนมากค่ะ

4 วัน.jpg

นี่รูป 4 วันค่ะ
คุณหมอทำให้ไม่ช้ำเลย ราคาที่ทำตอนนั้นนะ 26900 บาทค่ะ
ทำกับหมอปิติค่ะ ทรง Princess Nose ค่ะ
เป็นทรงที่พุ่งและโด่งได้กว่า I dol nose ค่ะ ทรงจะหวานกว่า
ใช้ซิลิโคนนิ่มกว่าค่ะ
**ราคาขึ้นกับช่วงที่เราไปทำค่ะ ต้องติดตามทางเฟสบุ๊คนะคะ เพื่อความคุ้มค่ะ
เสียดายเราไปทำก่อนพอทำเสร็จมีโปรมาใหม่เลย เป็นโปรทำ Princess Nose แต่ได้แถมโบท๊อกด้วยในราคาที่เท่ากัน
เพื่อนๆที่สนใจลองดูเพจของโรงพยาบาลนะคะ เพื่อว่าจะยังมีอยู่ คนที่สนใจทำจะได้คุ้มในทีเดียว เราเสียยยด้ายยยยมากอ่ะ แงแง T_T

ครบ 7 วัน.jpg

ผ่านไป 7วัน แล้วค่ะ อาการที่พบระหว่างทำจมูกไม่มีปัญหาอะไรเลยค่ะ  หายไวมาก
ใช้ไหมละลายไม่ต้องไปตัดค่ะ
การทำความสะอาดก็น้ำเกลือค่ะ แล้วกินยาตามหมอสั่ง
ประคบอุ่น 3 วันแรก สลับเย้นนะคะ
ตอนที่ทำจมูกไม่ได้หยุดงานด้วยค่ะ  ทำวันเสาร์ค่ะ จันทร์ก็ไปทำงานตามปกติค่ะ

จริงๆแล้ว เค้าก็กลัวเจ็บ กลัวออกมาไม่ดี เค้าเลยเลือกหมอที่เก่งค่ะ และก็โรงพยาบาลที่เชื่อถือได้ค่ะ
ผลที่ออกมาตามคาดค่ะ

จมูกที่ทำมาเป็นทรงที่เหมาะกับหน้าค่ะ และรู้สึกว่าหน้าจะเรียวขึ้นด้วยค่ะ
ไม่มีใครสวยมาแต่เกิด ถ้าอยากสวยกว่าเดิม ปรึกาหมอที่เก่งและเชี่ยวชาญสิค่ะ
จะได้สวยแบบไม่เสียใจทีหลังค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้