เจ้าของ: ณดวก
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] [REVIEW]ทัศนคติที่เปลี่ยนไปกับการทำศัลยกรรมครั้งแรกในชีวิตที่ Dmor Clinic by หมอตุ๊ก ปาลิดา[เสริมจมูก]

[คัดลอกลิงก์]
ทรงสวยมากก...ทำแล้วหน้าเด็กลง แอบไปดูรีวิวในเพจมา คุณหมอเก่งมากๆ
ว้าวว!!ทำจมูกอย่างเดียวหรอคะ หล่อขึ้นเยอะเลย..
สนใจอยากให้แฟนไปแก้จมูกบ้างนะคะ มีรายละเอียดไหมนะคะ
สนใจอยากให้แฟนไปแก้จมูกบ้างนะคะ มีรายละเอียดไหมนะคะ
อยากพาแฟนไปทำบ้าง แต่แฟนหน้ากลมทำแล้วจะไดแบบนี้ป่าวนะ^^
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย fii45 เมื่อ 2018-1-24 14:29

จมูกผู้ชาย คณหมอตุ๊กก็ทำาสวย และธรรมชาติมากๆเลยนะคะ
ศึกษามาหลายที่ ที่ดีมอร์นี่รีบประกันเหมือนที่อื่นไหมคะ

เป๊ะปังมากๆ จมูกเหมาะกับหน้ามากๆเลยนะคะ
ว้าวว คุณหมอตุ๊กทำจมูกผู้ชายก็ดีอ่ะ หล่อคมเข้มมากเลยคะ
ทำกับคุณหมอท่านไหนค่ะ
อยากให้แฟนไปเสริมจมูกใหม่ ราคาน่ารักไหมคะ
หล่อมากเลยนะคะ เสริมจมูกแล้วทรงเข้ากับหน้ามากๆเลยนะคะ
ดูดีขึ้นเยอะมากๆเลยคะ
หลังทำดูเเลตัวเองยากไหมคะ
พักฟื้นนานไหมคะ
ผมอยากไปเเก้ที่มากมากเลยคับ
ทำกับคุณหมอท่านไหนค่ะ
หล่อขึ้นเยอะเลยค้าา บวมนานไหมค่ะ
บวมนานไหมคะ
หล่อจังเลยค่ะ
อยากเข้าไปปรึกษาก่อนจะไปได้ไหมคะ ต้องจองคิวไหมคะ
จมูกใหม่เริ่ดค้าาา
หลังทำเจ็บมากไหมค่ะ เเล้วตัดไหมกี่วันค่ะ
นานไหมค่ะ กว่าจะยุบบวม เเล้วเจ็บกี่วันค่ะ
หล่อมากกกกกกก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้