เจ้าของ: ณดวก
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] [REVIEW]ทัศนคติที่เปลี่ยนไปกับการทำศัลยกรรมครั้งแรกในชีวิตที่ Dmor Clinic by หมอตุ๊ก ปาลิดา[เสริมจมูก]

[คัดลอกลิงก์]
หล่อเวอร์ หล่อจริงหล่อจัง
จองคิวนานไหมคะ แล้ะคุณหมอใช้เวลาทำนานไหมคร้า
ขอรายละเอียด ข้อมูลหน่อยคับ
นานไหมคับจมูกเข้าที่ ผมมีฮัมพ์สูงต้องตะไบไหมคับ เทคนิคคุณหมอยังงัยคับ
วางใต้เยื้อหุ้มผังผืดเยอะไหมคะ ทรงสวยมากเลยค่ะดูคมหล่อขึ้นเยอะเลย
มีดั้งอยู่แล้วใช่ไหมครับ ผมก้มีฐานจมูกอยู่แล้วแต่อยากได้ปลายจมูกคุณหมอพอเสริมได้ไหมครับ
ทรงอะไรคับ ขอรายละเอียดหน่อยคุบธรรมชาติมากเลย
หล่อคับ พักฟื้นนานแค่ไหนคับ ต้องเตรียมตัวอะไรบ้างคับ
มี่รูปปัจจุบันมั้ยอ่ะ จมูกคล้ายเราเลย อยากได้ทรงนี้
กำลังหาข้อมูลอยู่สนใจเพราะคุณหมอทำสวยมากค่า
ทรงสวยมากเลยคับ.
หล่อ จมูกสวยมากคะ
เจ็บไหมค่ะ พอดีจะให้เเฟนไปทำบ้าง แต่เขากลัว
คนละคนเลยนะคะ เปลี่ยนไปมากๆ อยากให้เเฟนไปทำเลย
หล่อเลยยยยย
จมูกพุ่งมากคะ เข้ากับหน้ามากๆ
อยากทราบว่ากี่วันถึงจะยุบบวมอะคะ จะได้ลางานถูก
อร๊ายยยยยยย...ปังมากคร้าาา
เข้าไปดูเพจมา คือเเบบ คุณหมอเก่งมากก
และมีเเต่เคสสวยๆ
หล่อขึ้นเยอะเลย เค้าเรียกทรงอะไรหว่า
นี่อายุ 30+แล้วหรอคะ ถ้าไม่อ่านดีๆไม่รู้เลยนะคะ
หล่อ เป๊ะ เว่อร์ราคายังงัยคะที่นี่ มีโปรฯไหม
หล่อขึ้นจริงค่ะ แล้วเรื่องรับประกันล่ะคะ รับประกันนานไหมคะ
หล่อ ปังมากๆ หน้าดูเด็กลงนะคะ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้