เจ้าของ: ณดวก
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] [REVIEW]ทัศนคติที่เปลี่ยนไปกับการทำศัลยกรรมครั้งแรกในชีวิตที่ Dmor Clinic by หมอตุ๊ก ปาลิดา[เสริมจมูก]

[คัดลอกลิงก์]
บวมกี่วันคับ แล้วทานอะไรได้ไหม
หล่อขึ้นเรื่อยๆนะคร้าบบบ แพงมั้ยคร้าบเนี้ยที่นี่รับประกันยังไงบ้าง
หล่อม๊ากคร้าา โด่งได้ใจมากคร้าาา จมูกสวย ชอบทรงค่ะ
ตอนบวมก็บวมได้ใจจริงๆเลยนะ  พอเข้าที่แล้วก็สวยเว่อร์วังได้ใจจริงๆ
คุณพี่จมูกสวย โด่งพุ่งได้ใจน้องมากเลยค่ะ
เห็นความสวยของทรงจมูกตั้งแต่หลังเสริมเสร็จเลยย  พอเข้าที่แล้วยิ่งสวยไปอีกก
ก่อนเสริมฐานเดิมก็โอเคยุนะ  แต่หลังเสริมแล้วคือหล่อได้อีกจริงๆ ทรงจมูกสวยมากก ปลายพุ่ง เนียนเป็นธรรมชาติดี
อยากเข้าไปปรึกษาแก้จมูก ไม่รู้มีค่าใช้จ่ายมัย แล้วต้องนัดคิวก่อนป่าวว
การติดเทปที่จมูกเป็นการบล็อคซิลิโคนไว้หรือป่าว  แล้วถ้าติดไว้ไม่ถึง7 วันหรือจะไม่ติดเลยจะเป็นไรป่าวอ่
ดูบวมช้ำเยอะเหมือนกันเนอะ  ดูของที่อื่นไม่ค่อยบวมไม่ค่อยช้ำมากเท่าไหร่
ทรงนี้เรียกว่าทรงอะไรคะ ทำมาราคาเท่าไหร่คะ เจ็บมากมั้ยคะตอนทำ
พื้นฐานจมูกผม เดิมไม่ค่อยสวยครับ กลัวไปทำแล้วจะมีค่าใช้จ่ายเยอะ (จะเกินงบเอา)
จะบวมมากสุดประมาณกี่วันครับ มองๆหาคลินิกจะทำยุ  แต่กลัวว่าจะบวมนาน เพราะลางานหลายวันไม่ได้ครับ
รับประกันนานมั้ยคะ การดูแลบริการเป็นไงบ้างคะ
หล่อขึ้นมากเลยค่ะ มีทรงให้เลือกไหมคะหรือว่าต้องให้คุณหมอออกแบบให้
ทรงนี้เรียกว่าทรงอะไรคะ ทำมาราคาเท่าไหร่คะ  ใช้เวลาพักฟื้นนานมั้ยคะ
ปังมากเลยคร้าาา จมูกงามพุ่ง สวยมาก
หล่อหน้าเปลี่ยนเรยอ่ะ.
พักฟื้นนานไหมค่ะ
หล่อขึ้นมากๆเลยค่ะ
เสริมจมูกแล้วหล่อคมหน้าเปลี่ยนเลยคับช่วงนี้มีโปรโมชั่นมั้ยคับ
ติดต่อสอบถามทางไหนได้บ้างคะ มีข้อมูลติดต่อไหมคะ
เรียกว่าทรงอะไรครับ ทางคลินิกมีรับประกันหลังทำหรือป่าวครับ
มีให้ยานอนหลับไหมคะ เรากลัวเข็มมากคุณหมอมือเบาอยู่ใช่ไหมคะ เห็นรีวิวสวยสนใจอยากทำมากเลยค่ะ
หล่อค่ะ ทำอะไรบ้างค่ะ
บวมนานไหนคับ  ก่อนเสริมต้องเตรียมตัวยังไงคับ ขอทราบข้อมูลหน่อยคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้