ดู: 639|ตอบกลับ: 0

[เสริมจมูก] เสริมจมูก เสริมดั้ง เน้นรูปทรงสวยงามแบบธรรมชาติ เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
               สวัสดีจ้า .... ชื่อมิกซ์นะค่ะ วันนี้มิกซ์จพมารีวิวจมูกจ้า เพิ่งจะไปอัพความสวยมาหมาดๆ เพื่อนเคยทำกันที่ไหนมาบ้างค่ะ ส่วนมิกซ์ เลือกไปทำที่เลอลักษณ์ค่ะ เพราะมีเพื่อนแนะนำมา แล้วคนที่แนะนำดันทำออกมาสวย เราก็ถามนะว่าต้องทำไงบ้าง บ้างก็จัดแจงทุกอย่างเลยค่ะ ตั้งโทรนัดหมอ และโอนจองไป 5 พันบาท แล้วรอให้ถึงวันนัด บอกเลยอะตื่นเต้น คือกลัวเจ็บ กลัวออกมาไม่สวย กลัวเลือด !!!!                 

พอถึงวันที่นัด ก็ทำประวัติ รอจ่ายตัง รับยา แล้วก็รอทำค่ะ พี่ผู้ช่วยก็ให้ ล้างหน้า เตรียมความพร้อม เสริมจ้า .......... ระยะเวลาผ่านไป ช่วงหนึ่ง เสร็จแล้วจ้า คือแบบ ..... อร๊ายยยย ที่คิดว่าจะเจ็บ ไม่เท่าที่คิด มีแค่ช่วงฉีดยาชาเท่านั้นที่เจ็บ หลังจากนั้นก็ตึงๆนะค่ะ  ตื่นเต้นที่เหลือรอแค่เข้าทีจ้า

ลืมบอกค่ะ มิกซ์ทำกับคุณหมอปิติ รพ เลอลักษณ์นะค่ะ ซิลิโคนอเมริกา I-Dol Nose 15900 บาทจ้าา

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้