ดู: 436|ตอบกลับ: 0

[เสริมจมูก] รีวิว ปาก + จมุก ควบ 2 เขาเรียกว่าสวยยกกำลังสองแบบเลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ ชื่อ พัชค่ะ วันนี้พัชได้มีเวลามาทำรีวิวให้ดูผลงานจากโรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ
รายละเอียด.....จมูก ราคา 13,900 บาท และ ปาก 13,900 บาท

***ราคานี้สำหรับคนที่ไม่ได้เลือกหมอค่ะ***

>>>นี่คือรูปก่อนทำ....หน้าตาแบบประมาณว่า ดั้งหักแต่ไม่มาก ปากไม่มีรอยหยักเลยดิ

คุณพัช (3 วัน).jpg

รูปสำหรับ 3 วันเลยค่ะ แบบว่านะ หน้าช้ำเลย

คุณพัช (7 วัน).jpg

วันที่ 7 ขอบอกเพื่อนๆว่า ทำทั้งทีเอาแบบควบสองไปเลย จะได้ออกมาแล้วเปลี่ยน

คุณพัช (15 วัน).jpg

15 วัน งานศัลยกรรมเริ่มดีขึ้น แต่เหมือนจะยังมึนๆอึนๆอยู่นะ

คุณพัช (30 วัน).jpg

รูป 30 วัน จมูกเข้าที่แล้ว ปากก็ดีขึ้นมากค่ะ

ส่วนหมอก็มือเบามากค่ะ ไม่ได้รู้สึกมีปัญหาอะไร

ความพอใจที่ให้ถ้าเปรียบกับ 5 ดาว ให้ 4 ดาวค่ะ

สนใจทำศัลยกรรมก็สามารถดูได้ที่เว๋บไซส์ โรงพยาบาลเลอลักษณ์นะคะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้