ดู: 960|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โปรดูดไขมัน/VASER] น่องท่อนซุงก็เรียวได้ แค่ดูดไขมันกับหมอบอสณัฐชญาคลินิก

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่า วันนี้แวะมารีวิวดูดไขมันที่น่องให้ดูค่ะ มาดูกันว่าน่องสวยเรียวเป๊ะขึ้นบ้างไหม^^
เพิ่งทำมาได้ 21 วันเองค่ะ  อย่าเพิ่ง.งง ว่าที่น่องดูดไขมันได้ด้วยหรอ?

เราเองอยากดูดไขมันที่น่องมาก เพราะรู้สึกว่าน่องใหญ่
แต่ไปปรึกษาหลายๆที่ คุณหมอท่านอื่นบอกว่าไม่สามารถดูดไขมันที่น่องได้
จึงตัดสินใจมาปรึกษาหมอบอสที่ณัฐชญาคลินิก  พอตรวจเสร็จ...หมอบอกว่าเรามีไขมันกระจายอยู่ทั่วน่อง
เลยแนะนำให้ดูดไขมันรอบน่องตั้งแต่ข้อเข่าลงมาถึงข้อเท้า  ซึ่งจะทำให้ไขมันบางลงเหลือน้อยที่สุด
ฝันของเราเป็นจริงสักทีจะได้มีน่องเรียวสวยอย่างคนอื่นๆ^^
อ้อ!! ที่นี่เขามีอีกนวัตกรรมคือ Barbies leg สามารถทำไปพร้อมกันได้เลย
เป็นการนำเข็มเล็กๆไปบล็อกการทำงานของเส้นประสาทที่ไปเลี้ยงกล้ามเนื้อที่น่องค่ะ เฉพาะมัดกล้ามที่ทำให้เกิดน่องโต
แต่เราขอทำดูดไขมันดูก่อนเพราะอยากเห็นผลตัวนี้ก่อนค่ะ

หลังทำไป 14 วัน รู้สึกว่าน่องเล็กลงพอสมควร นี่ถ้าลดบวมเต็มที่คงจะเรียวสวยกว่านี้ ลุ้นๆๆ
ไขมันรวมที่ดูดออกมาเยอะเหมือนกันนะประมาณ 830 cc !!
แค่นี้เราก็ปลื้มแล้ว มาดูภาพก่อนหลังทำ 14 วันกันค่ะ

อันนี้เป็นภาพก่อน-หลังทำ 21 วันค่ะ

หลังทำครบ 21 วัน...ตอนนี้ก็ดีใจมาก เพราะเรียวเล็กชัดเจนขึ้นเยอะ ยังมีรอยแผลที่ดูดอยู่บ้าง ซึ่งก็ค่อยๆจางลงค่ะ
ก่อนทำ น่องขวา 37 ซ.ม. เหลือแค่ 34.70 ซ.ม. ก่อนทำ น่องซ้าย 36.70 ซ.ม. เหลือ 34.50 ซ.ม.
เริ่มเห็นน่องเรียวๆ ขึ้นเรื่อยๆ ค่ะ  แต่ก็ยังมีบวม ๆ อยู่นะคะ เพราะเพิ่งจะ 21 วัน
ยังลดบวมลงได้อีกเรื่อยๆ และจะเรียวเล็กลงได้มากกว่านี้อีกประมาณ 1 เดือนครึ่งถึง 3 เดือนค่ะ
จะลดบวมเต็มที่และเข้ารูปสวยงามเป๊ะกว่านี้อีก มาเป็นกำลังใจให้เราด้วยนะ^^
ตอนนี้ก็ดูแลตามที่หมอแนะนำ ใช้ที่กระชับน่อง เดินน้อย ๆ ทานยาให้ครบ รอความสวยมาเยือนค่ะ^^

อ้อ!! เราเลือกทำที่คลินิกนี้ค่ะ ให้ข้อมูลละเอียดดี ประทับใจ มาให้คะแนนการดูดไขมันครั้งนี้กันค่ะ

ผลหลังการดูดไขมัน      ★★★★★
ความสะอาด                ★★★★★
การให้บริการ               ★★★★★
ราคา                         ★★★★✩

ช้ำมากไหมค่ะ ช่วงสัปดาห์แรก อยากไปทำแต่กลัวใส่กระโปรงทำงานไม่ได้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้