ดู: 795|ตอบกลับ: 1

[ตาสองชั้น] หนังตาตก กับมาเป็นตาโตตาแบ๊วววว กับ รพ เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
        สวัสดีค่ะ  แพร่ ไม่เคยออกมารีวิวเลย แพร์เคยทำจมูกที่ รพ เลอลักษณ์นานแล้ว ไม่แน่ใจเดี๋ยวยังมีทำอยู่หรือป่าวนะค่ะ ซิลิโคน JAPAN ประมาณปี 57ได้มั่ง ไม่แน่ใจ ตอนนั้นทำไป ก็มีแต่คนชมว่าสวยแล้วไม่ได้ทำ คือโด่งธรรมชาติ สวยเลย ดูไม่แทงซิลิโคน เนียนมากกกกก  แต่ว่าจำไม่ได้แล้วว่าทำกับใคร หมอไหน 555555+  แต่ครั้งนี้ !!! แพรอยากเพิ่มความสวยขึ้นอีก ด้วยการทำ ปากกับตา 2 ชั้น ก็ไม่ได้ดูที่ไหนเลย ก็มั่นใจใน รพ เลอลักษณ์ อยู่แล้ว ก็ไม่คิดจะหาที่อื่น นอกจากตัวของแพรเองมั่นใจ แพรก็ยังแนะนำ เพื่อนหรือคนที่รู้จักมาทำ แต่ไม่เคย ออกมาเขียนรีวิวแบบนี้เลย  แต่ยุคสมัยเปลี่ยนไป แพร่ จึงต้องออกมาเขียน  เผื่อเพื่อนๆ คนไหนกำหาที่ทำอยู่จะมีไว้เป็นตัวเลือกค่ะ

รูปก่อนทำตาค่ะ จะเห็นได้ว่าตา แพรไม่เท่ากัน หนังตา ข้างหนึ่งตกลงมา

แต่พูดเลยทำออกมาแล้วตา ตาดูโตขึ้นเยอะเลยค่ะ แบ๊วดี ชอบจ้า
มาดูรูปต่อไปกันค่ะ

ตัวเองขอบคุณที่เข้ามาดูแพรนะค่ะ แพร ทำตา 2 ชั้นแบบสไตล์เกาหลี  กับปากกระจับ กับคุณหมอปวลิน  ราคาตา 15900 บาท
ราคาปาก 13900 บาท

โพสต์ 2016-4-30 19:56:20 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ในรูปตาสองชั้น ทำมานานแค่ไหนถึงยุบเหลือเท่าที่เห็นค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้