ดู: 534|ตอบกลับ: 1

[ตัดไขมันกระพุ้งแก้ม] ตัดกระพุ้งแก้ม วายบีคลินิก

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีคับ วันนี้ผมจะมาเล่าประสบการณ์การตัดกระพุ้งแก้วให้ฟังนะคับ
คือผมเป็นคนที่แก้มใหญ่มาก ทำให้หน้าใหญ่ไม่เรียว รับกับจมูก ซึ่งจมูกผมก็ทำที่นี่ ใครที่คอยติดตามผม   ผมเคยเอารูปตอนที่ทำจมูกมาลงให้เพื่อนๆดูแล้ว  จมูกผมก็ทำที่วายบี นะคับ ตอนนั้นหมอแนะนำเรื่องตัดกระพุ้งแกมด้วย แต่ผมก็ยังไม่ได้ใส่ใจอะไรมาก จนจมูกของผมเข้าที่แล้ว ผมรู้สึกว่า ว่าหน้าผมใหญ่จิงๆ เลยกับมาปรึกษาหมอ อีำครั้ง เลยตัดสินใจจองคิ้วทำเลยคับ

มาดูรูปกันเลยนะคับ ผมไม่อธิบายไรมากนะคับดูรูปตามขั้นตอนเลยนะคับเพราะการตัดไม่มีไรมากเลย ไม่บวมด้วย

เป็นไงคับหล่อเลยทีเดียว 55555  ถ้าสนใจรองเข้าไปปรึกษาหมอได้เลยนะคับ เป็นกันเองมาก ที่ วายบีคลินิก สาขาทองหล่อ นะคับ
โพสต์ 2016-4-29 20:23:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด

ตัดทำไมเนี้ยะะะ  หน้าก็ไม่ได้ป่องอะไร
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้