ดู: 4315|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกมาแล้วมีปัญหาค่ะ รบกวนเพื่อนๆดั้งโด่งให้คำปรึกษาหน่อยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย peedungdong เมื่อ 2016-4-27 20:33

ทำหน้าอกมาตั้งแต่วันที่27มีนาคมค่ะ ทำยกกระชับเพราะมีลูกสองคน เสริมหน้าอกmentor400ผิวเรียบ
ปัญหาคือซิลิโคนดูสูงไปหัวนมทิ่มค่ะ   เราจะทำยังไงดีคะ เครียดมากเลยตอนนี้เป็นนมเอเลี่ยนเลยค่ะ

เพิ่มเติมนะคะ ทำกับหมอธีค่ะ ใต้กล้ามเนื้อผิวเรียบ
ทำกับหมอไหน อะไรยังไง ?
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Plalala26 เมื่อ 2016-4-28 01:54

เราก็เป็นค่ะเพิ่งทำมาสองเดือนไม่รู้จะเป็นไง รอฟังเหมือนกันค่ะ ทรงแบบคุณเลยค่ะ ได้ปรึกษาคุณหมอรึยังค่ะคุณหมอว่าอย่างไรคะ
ปรึกษาคุณหมอก่อนนะคะ เพราะหมอแต่ละท่ีมีข้อจำกัดไม่เหมือนกัน ของพี่า ของพี่ก็ทำใกล้ๆกัน แต่ตอนนี้เริ่่มลงแล้ว ไม่สูงเหมือนตอนแรก
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย falada.s เมื่อ 2016-4-28 08:48

มันยังไม่เข้าที่คะคุณ  นี่คือระยะ "บวม" คะ
เราก็ทำ มาละเป็นแบบนี้แหละ ทำ500 cc  ใต้กล้ามเนื้อ กับหมอเทพ สูงไปถึง รักแร้ ตอนแรกตกใจมากๆคะ เครียดด้วย
  ใช้เวลาประมาณ 3 เดือน มันจะยุบ และอยู่ระดับ ปกติ จ้า
ตอนนี้ นม ได้ 1 ปี 4 เดือนแล้ว คะ
ไม่ต้องเครียด นะคะ
เราก็ทำกับหมอธีมาได้สองปีแล้วค่ะ แต่เราเอาไซร์เล็กมากๆ เพราะเราต้องดูตัวเองด้วยว่าฐานเรากว้างแค่ไหน หน้าอกเดิมมีเนื้อเยอะอยู่แล้วมั๊ย ถ้าเยอะอยู่แล้วแบบจขกทก็ไม่ควรยัดใส่ใซร์ให้มันใหญ่เวอร์ มันก็จะดูล้นไม่สวยค่ะ
เราตอนนั้นผอมมากๆ หนัก 37 กิโลเอง ตัวเล็กมากๆ เราเลือกซิลิโคลน 230cc ซึ่งเดาว่าไม่เคยมีใครทำไซร์นี้มาก่อนแน่นอน(มั่นใจมาก) แต่พอทำแล้วมันก็พอดีหน้ากับหน้าอกเราไม่ใหญ่เวอร์พอดีตัวคุณหมอทำออกมาสวยค่ะ

ยังไงก็รอให้ยุบก่อนค่ะถ้ามันยังล้นอยู่แบบนั้นก็ไปแก้ไซร์เถอะค่ะเป็นซัก 350cc ก็ได้เลือกเอาแบบพอดีตัว อย่าเอาใหญ่เวอร์เกินตัวค่ะ  
เป็นยังไงบ้างคะดีขึ้นไหม
ตอนนี้น้องนมเป็นงัยบ้างคะ ดีขึ้นหรือยัง ของเราไปทำมาหัวนมก็ทิ่มเหมือนกันแถมแข็งโป้กไม่เคยนิ่มเลยตั้งแต่ทำมาจะ 8 เดือนละ กลุ้มใจสุดๆว่าจะไปแก้อยู่แต่เก็บเงินก่อนเพราะค่าแก้แพงเหลือเกิน ยังงัยก็ขอให้โชคดีนะคะ
นี้คืออาการ ซิลิโคนไม่เข้าที่ ต้องใช้หมอจับเส้นช่วยแต่ต้องผู้เชี่ยวชาญเท่านั้น เพราะค่อนข้างอันตราย
บางคนก็พังพืดรัดเฉพาะที่ ถ้าให้นักกายภาพเค้าดูเค้าจะตอบได้ว่าควรแก้ไขจากจุดไหน
      แนะนำเลย ที่ศูนย์สุขภาพทรวงอกสตรี เค้าดูแลหลังผ่าตัดศัลยกรรมโดยเฉพาะ
ชื่อเฟส นวดนมซิลิโคน โทรปรึกษาเจ้าของร้านเลย ชื่อคุณหญิง0807536657
ร้านเค้าเปิดมา3ปีแล้ว ดาราไปกันเยอะ
เจ้าของร้านเรียนกายภาพทรวงอกเฉพาะทาง คือดีและปลอดภัยที่สุด แนะนำค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้