12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: piyatidahh01
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เหมือนตายแล้วเกิดใหม่ เสริมจมูกทรงซุปตาร์ ที่เมดเมติด

[คัดลอกลิงก์]
เป๊ะมากเลยค่ะ
สวยมากเลยค่ะ หน้าตาเหมือนนางงามเลยค่ะ
ทำไมหลังทำชอบแต่งหน้ากันจัง
30#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-6-30 09:56:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย piyatidahh01 เมื่อ 2016-6-30 09:59

ไม่ได้เข้ามาซักพัก
วันนี้เลยแวะมาอัพเดทจมูก
ปังไม่ปังต้องลองนะ อิอิ

ชอบจมูกทรงนี้มากเลยดูโด่งเเบบฝรั่ง
ตัวจริงสวยมาก
35#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-1-16 13:46:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ปีใหม่แล้วขอให้สวยๆรวยๆปังๆทุกคนน้า

วันนี้ใบตองเข้ามาอัพเดทรูปค่ะ

หลังจากที่เสริมจมูกที่เมดเมติกไปก็มีเเต่คนชมว่าสวยขึ้น
หน้าคมขึ้น แต่งหน้าง่ายขึ้น
หลังทำก็ไม่มีปัญหาอะไรนะ ช่วงแรกๆอาจมีบวมช้ำบ้าง
เราก็กินยา เเล้วก็เน้นประคบเย็น+ร้อน

นี่ก็ทำมาจะครบปีล่ะ จมูกก็ปกติดี ไม่เบี้ยวไม่เอียง

งานดี ราคาไม่แพง เอาใจไปเลยอ่ะ

36#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-3-7 16:50:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาดูความปังของดั้งกันดีฟ่า >,<
ตั้งแต่ใบตองเสริมจมูกงานก็เข้ามาเรื่อยๆค่ะ
แต่งหน้าง่ายขึ้น ถ่ายรูปมุมไหนก็มั่นใจ ใบตองคิดว่าเดี๋ยวนี้การทำศัลยกรรมไม่ใช่เรื่องที่น่ากลัวเหมือนเมื่อก่อนแล้วค่ะ
เพราะเดี๋ยวนี้หมอเก่งๆ มีเยอะมาก ที่สำคัญราคาไม่แพงด้วย  แต่ก็ต้องเลือกที่ไว้ใจได้นะคะ
จะได้ทำออกมาแล้วสวย ปลอดภัย

อย่างใบตองเองเลือกเสริมจมูกที่เมดเมติก
เพราะราคาไม่เเพง เเล้วก็เป็นคลีนิกที่เชื่อถือได้
หลังทำก็มีการดูแลอย่างต่อเนื่อง  ประทับใจมากที่สุดเลยค่ะ

สวยมากค่ะ หมออะไรค่ะ ทรงนี้เท่ารั้ยค่ะ  เสาร์นี้ได้คิวแล้วค่ะ
38#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-7-31 14:14:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่ได้เข้ามานานเลย ลืมหน้ากันยังน้อออออ
อย่าเพิ่งลืมเก๊าน้าาาา
วันนี้ที่เข้ามาในดั้งโด่งก็ไม่มีไรมากหรอก  
เค้าแค่จะมาอัพเดทรูป เพราะช่วงหลังๆนี่ยังไม่ได้อัพเดทเลย
ตั้งแต่เสริมจมูกที่เมดเมติกมาเเล้ว
รู้สึกว่าตัวเองหน้าเป๊ะขึ้น งานก็เข้ามามากขึ้น เรียกว่าแทบจะแต่งหน้าทุกวัน5555
เพราะมีงานให้ทำตลอด ดี๊ดีอ่า

ทำมาปีกว่าแล้วงับ จมูกสวยเวอร์ ดูธรรมชาติมากๆๆๆ

มุมด้านข้าง ก็ดีงาม จมูกเป๊ะมากสุดๆๆ
คิดไม่ิผิดเลยที่ตัดสินใจเสริมจมูก เพราะทำมาแล้วชีวิตดีขึ้นมาก
มั่นใจในตัวเองมากขึ้น มีโอกาสในการทำงานเพิ่มขึ้น
คุ้มจริงๆนะ ถ้าใครที่คิดว่าเบ้าหน้าคล้ายๆเรา ก็เอาทรงจมูกไปเป็นแบบให้หมอดูได้นะ
เราไม่ถือ ถือว่าช่วยๆกันแบ่งกันสวย อิอิ ไว้ว่างๆจะเข้ามาตอบเรื่อยๆนะ ไว้เจอกัน จุ๊ฟ
วัน

เค้าเรียกทรงอะไรคะ ?
ทรงจมูกสวยมากเลย
หน้าฝรั่งมากกก
ทำตาที่ไหนค่ะ สวยหวานมากค่ะ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้