ดู: 1002|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โบท๊อกซ์/ฟิลเลอร์/ร้อยไหม] ร้อยไหม จมูก ดีไหมค่ะ ขอคำแนะนำค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่า อยากขอคำแนะนำค่ะ

ร้อยไหม จมูก ดีไหมค่ะ ต่างจากเสริมซิลีโคนไหมค่ะ

มีข้อเสียไหมค่ะ  ส่วนตัวแล้วค่อนข้างเชื่องเรื่องโหว้งเฮงค่ะ แม่ชีที่นับถือทักว่าอย่ายุ่งกับปลายจมูก ให้เพิ่มแค่สันขึ้นมาหน่อยนึง

ปลายจมูกเราเป็นหยดน้ำแล้ว แต่สันน้อยค่ะ อยากโด่งแค่สัน เลยว่าจะร้อยไหมเอาคะ

หรือเพื่อนๆพี่ๆ แนะนำหน่อยนะคะ ว่าโอเคไหม มีคลีนิคไหนแนะนำไหมค่ะ

ขอบคุณมากๆค่ะ ขอให้สวยๆทุกคนเลยจ้า
แนะนำหมอโอภาสค่ะ  ที่เลอแบ็งค็อค
ร้อยไหมจมูกดูแลง่าย และได้สันจมูกดูคมชัดเป็นธรรมชาติค่ะ
แนะนำที่ NYC New York Clinic ทองหล่อค่ะ
เราว่าเสริมดีกว่าค่ะ เราเคยร้อยสันมาเจ็บอ่า อยู่ได้ไม่นานด้วย เราเสริมที่เลอแบ็งค็อค ร้อยไหมที่ฟารีดา ค่า
เราก็ร้อยไหม เสริมแค่สันค่ะ
เมื่อก่อนฉีดฟีลเลอ แล้วมันแผ่ออกๆๆ ทำให้สันดูกว้างขึ้นเรื่อยๆ
หมอเลยแนะนำให้ร้อยไหม ร้อยแล้วสันจมูกเรียวสวยกว่า
แต่ก็อย่างข้างบนว่า อยู่ได้ 2 ปีก็จะยุบลง

แม้จะไม่ถาวรแต่เราก็ชอบกว่าศัลยกรรมอ่ะ
ทำจมูก เรากลัวเบี้ยว เพื่อนเบี้ยวแก้ 3 รอบยังไม่หายเลย
เราขอเซฟๆ แบบนี้ดีกว่า
ต่างค่ะ  พี่ร้อยมา 2 ปียุบหมดแล้ว

แต่ตอนนี้ก็สองจิตสองใจจะไปร้อยอีก หรือเสริมดี  เสริมต้องระวังเวลานอน  กลัวเบี้ยวมาก ๆ

แต่รอยไหมไม่ต้องกลัวไงคะ  นอนตะแคง นอนคว่ำได้เลย

จากประสบการณ์ที่เสริมมาคือไม่เจ็บเลยค่ะ  ถ้าเป็นคนมีจมูกอยู่แล้วร้อยไหมทำให้สันชัดขึ้นนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้