ดู: 4193|ตอบกลับ: 22
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูกใช้เนื้อก้นกบที่เมดเมติก สวยสะพรึง จนผัวต้องร้องขอ 555

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sivine02314 เมื่อ 2016-4-26 19:22

บอกก่อนกว่าจะมาทำได้ ใช้เวลาอ้อนผัวนานมากกกก กว่าจะใจอ่อน
ก็ทำมาแล้วมันเบี้ยวอ่ะ ไม่ให้มาแก้นี่มีผัวใหม่แม่ม 555
ก่อนตัดสินใจมาแก้ที่เมดเมติก ก็เคยไปปรึกษาที่อื่นมาก่อน เจอถูกใจบ้างไม่ถูกใจบ้าง ก็อย่างว่าอ่ะ
ของแบบนี้เลือกเอาที่ทำแล้วสบายใจดีกว่า เราชอบที่นี่เพราะคุณหมอให้คำปรึกษาดี
เดินทางสะดวก ติดรถไฟฟ้า ถึงช่วงนี้จะร้อนไปบ้าง แต่ก็ไม่เป็นอุปสรรคในการอัพสวย  อิอิ

วันที่ทำก็ตื่นเต้นหัวใจแบบเต้นแรงเว่อร์ ประหนึ่งวิ่งรอบสนามมา10รอบ ตอนหมอฉีดยาชาก็เจ็บน้อยกว่าที่คิด
ระหว่างทำหมอก็ถามตลอดนะว่าเจ็บไหม ถ้าเจ็บให้บอกหมอ ผ่านไปชั่วโมงกว่าๆ  
ดั้งใหม่ก็ออกมาเผยโฉมให้คุณสามีได้เห็น อิอิ อ้อลืมบอก ของเราเป็นเคสแก้นะ
หมอเลยแนะนำให้ใช้ก้นกบมาเสริม (ก้นกบอยู่แถวร่องก้น) เพื่อช่วยเสริมจมูกให้ดูโด่งขึ้น
และช่วยป้องกันการทะลุของจมูกในอนาคต ว้าวว ดีงามแบบนี้ก็จัดไปสิคะ รออะไร

1-3วันแรก ก็เน้นประคบเย็น งดของแสลง นอนหมอนสูง ทานยาที่หมอสั่ง
เข้าวันที่4-5 ก็หน้าก็เริ่มยุบ แต่ยังมีรอยเขียวๆบ้าง
7วันแผลหายสนิท แต่งหน้าบางๆได้

ก่อนทำก็กลัวนะ ว่าผลออกมาแล้วจะสวยแบบที่คิดไหม แต่พอทำเสร็จ อุฟ
เกินคาดจ้า หมอมือเบา ทำให้แผลไม่ระบบ  จมูกใหม่ก็สวยเข้ากับหน้ามาก
ใครๆก็มาถามว่าทำหมอไหนมา

อีกอย่าง...ที่อยากจะขอเล่า เดี๋ยวนี้นะเวลาไปไหนสามีหวงมากก ดูแลเราดีเว่อร์
เหมือนจีบกันตอนแรกเลย555 เขียนรีวิวไปก็แอบเขิลไปนะเนี่ยะ
ใครสนใจที่อยากทำจมูกแบบเรา ถามเราได้นะ ยินดีให้คำปรึกษา

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-4-27 09:17:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

สี่หมื่นนิดๆอ่ะ พอดีเราแก้แบบใช้ก้นกบ
พี่สาววววว สวยจังง
sivine02314 ตอบกลับเมื่อ 2016-4-27 09:17
สี่หมื่นนิดๆอ่ะ พอดีเราแก้แบบใช้ก้นกบ

สวยมากเลยค่ะ ทํากับหมออะไรคะ เรากําลังหาข้อมูลจะไปแก้จมูกอยู่ค่ะ
โหววหน้าคมมาก สวยๆๆๆๆๆ
สวยมากกก เห็นแล้วอยากทำจมูกใหม่เลย
ถึงขนาดที่ผัวร้องขอเลยหรอ
เป๊ะมากเลยยยอ่า
จมูกพุ่งมากกก สวยๆๆๆ
หมอท่านไหนคะ
แผลที่ก้นกบ หายง่ายมัยค่ะ
สวยยยยค่าสวยยที่สุด
หน้าคมมาก สวยๆๆๆ
สวยมากค่ะทำกับหมอไหน เท่าไหร่คะ
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-7-2 16:12:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

อันนี้เอามาฝาก หลังจากที่มีคนเข้ามาถามว่าหลังแก้จมูกก้นกบว่ายน้ำได้ไหม?

ของเราหลังเสริม1เดือน ก็ไปเล่นน้ำได้แล้ว

ปัจจุบันครบ4เดือนแล้วจ้า

สวยมากค่ะทำกับหมอไหน เท่าไหร่คะ
แก้แล้วสวยเลยอ่าาาา
หน้าคมมาก สวยๆๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้