ดู: 2261|ตอบกลับ: 2

[ศัลยกรรมเกาหลี] ซิลี่โคนเหลวววว ปวดใจมา8ปี จมูก9 เหลาหน้า2 เพิ่งจะมาสวยตอน30 คิดดีดีก่อนทำศัลยกรรม ถามใจดีดี ทำไมต้องเกาหลี?

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย candy85 เมื่อ 2016-4-25 21:10

สวัสดีค่ะ ก่อนอื่นขอแนะนำตัวเลยนะคะ ชื่อกัสค่ะ อายุ31 เปนผู้หญิงพิเศษนะคะ ห้ามใช้คำว่าประเภท2 3นะคะ โมโห5555 เคยรีวิว เรื่องซิลิโคนเหลวไปประมาณ4ปีที่แล้ว ตอนทุกข์ใจมากก มีคนมาถามเยอะมากว่าทำที่ไหน ยังไงขอเดดิเคท รวบรวมกระทู้นี้ให้กับคนที่มีปัญหาซิลิโคนเหลวกันเลยละกันนะคะ ขอให้มีกำลังใจก่อนเป็นอันดับแรก คนที่ฉีดมาแล้วมักจิตตก บางคนฉีดมา1ซีซี หน้าโดยรวมยังสวยอยู่ แต่เครียดเหมือนโลกจะแตก บอกไว้เลยนะคะ ไม่ต้องแก้ อยู่เฉยเฉย กับคนที่ยังสวยไม่มีอาการ แต่คิดถึงอนาคตไปก่อน หาจิตย์แพทย์แทนนะคะ คนเรามีก้อนเนื้อที่ไม่ใช่เนื้อร้ายอยู่ในร่างได้ฉันใด ไอตัวสิ่งแปลกปลอมมันก็ยังอยู่ได้ฉันนั้นนะคะ

คือเริ่มต้นเลยจะเล่าไงดี ตอนอายุ18เนี่ยแปลงร่างเรียบร้อย สวยงามดีเปนเทสญี่ปุ่นในสมัยนั้น คืออารมณ์คิกขุ แต่ประจวบกับเลิกกับแฟน เลยกลับมามองว่าเราสวยไม่พอ เปนบ้าเลยทำศัลยกรรมใบหน้าเป็นครั้งแรกในชีวิตคือจมูก ตอนนั้นทำจมูก55000 แพงมาก ชั่งใจนานมากว่าจะซื้อbalenciagaหรือทำจมูกดี สรุปผลออกมา จากหน้าญี่ปุ่นเรากลางเป็นลูกครึ่งว่ะ ที่ทำในตอนนั้น ก็มี ยุบกระดูกข้าง ใส่ซิลิโคนทีหมออ้างสรรพคุณ นิ่มนักนิ่มหนา สรุป.................. natural.jpg อันนี้เปนรูปหน้าก่อนทำนพคะ
โพสต์ 2016-9-23 21:33:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รอชมค่ะ อย่างใจจดใจจ่อ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้