ดู: 1958|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ดั้งใหม่ สวย เผ็ด แซ่บ กว่าเดิม (((เมดเมติกช่วยได้)))

[คัดลอกลิงก์]
ปุ้ยเป็นคนนึงที่ไม่เคยคิดที่จะทำศัลกรรมมาก่อน เพราะเป็นคนกลัวเจ็บ กลัวเข็ม แต่พออายุมากขึ้น ความคิดก็เปลี่ยนไป

จากที่ไม่เคยคิดว่าจะทำ ปัจจุบัน คิวอัพสวยนี่แน่นยาวไปยันปีหน้า 555 ก็อายุเข้าเลขสามแล้วอ่ะ จะให้มาปล่อยให้เง้าหน้าเป็นไปตาม

ธรรมชาติ คงไม่โอเคโน๊ะ  นี่ล่าสุดก็เพิ่งไปทำจมูกที่เมดเมติกมา อ๊ะอ๊ะ! หลายคนพอพูดถึงชื่อเมดเมติก จะทำหน้างง

ซึ่งแบบ ... อยากเบ้ปากมองบนแปป  จะบอกให้เลยนะ เมดเมติก คือคลินิกเสริมความงามในเครือเมโกะ ที่เพิ่งเปิดได้ไม่นาน

คนไปทำเยอะมากก รีวิวเยอะ จนเราเองก็เป็นหนึ่งในนั้น (ก็ดูเค้ามา ก็ตามเค้าไป สรุปเสียวเป๊ะเว่อร์สมคำล่ำลือ )

ก่อนทำก็เตรียมตัวงดของแสลง ของหมักดอง วิตามิน เหล้า บุหรี่ สำคัญมากเลยคือการพักผ่อน ต้องนอนเยอะๆค่ะ พักผ่อนให้เพียงพอ

เวลาทำจะได้ไม่ เพลีย หลังเตรียมตัวทำความสะอาด ตัดขนจมูกแล้วก็มานอนรอหมอที่เตียง

ตื่นเต้น l ตื่นเต้น l ตื่นเต้น l ตื่นเต้น l ตื่นเต้น l ตื่นเต้น l

วินาทีแรกที่หมอฉีดยาชา เจ็บแปลบไปถึงสันจมูก น้ำตาแทบเล็ด แต่แปปเดียวนะ สักพักพอยาชาออกฤทธิ์ ความรู้สึกเหมือนจมูกเรา

เป็นเหน็บชา เวลาจับจะรู้สึกว่าจับ แต่ไม่เจ็บ ปุ้ยพยายามแอบดูตอนหมอทำตลอด เห็นหมอหยิบแท่งซิลิโคนยัดไปในรูจมูก

คิดมโนไปว่าคงต้องเจ็บรึตึงๆจมูก แต่คุณคะ  หมอมือเบามากกก เอาแท่งยัดไปแบบเรานี่ไม่รู้สึกไรเลย พอเสร็จก็เอากระจกมาให้ดู ปิ๊งงง!!!

อกอีแป้นจะแตก ตกใจในความสวยและความโด่งของดั้ง 555 พอกลับมาถึงบ้าน ก็ประคบเย็น นอนหมอนสูง  กินยาตามหมอสั่ง

แท่ดแท่ดแท่ด (ดผลงาน)

ดูแล้วติดชมได้นะค่า

สวยขึ้นทันทีเลยค่ะ
โห้ยยย นึกว่าสาวมหาลัย
หมอไหนคะเนี่ยะ สวยจัง
เพื่อนสวยนะคะ อิอิ
ทำกับคุณหมอชื่ออะไรคะ
จมูกทรงสวยเข้ากับหน้ามากค่ะ
หมอท่านไหนคะ จขกท เนื้อจมูกเยอะอยู่เลย ทำออกมาเลยสวยมากๆๆๆๆ
ราคาเท่าไหร่คะ
ธรรมชาติมากกก
พี่สาววววววสวยมากกกก
ไม่แต่งหน้ายังสวย หน้าคมขึ้นมากเลย
สวยมากๆๆๆๆเลยค่ะ    ขอทราบชื่อคุณหมอที่ทำด้วยทีค่ะอยากได้แบบนี้เลยยย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้