ดู: 1660|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] สวยอยู่แล้วสวยไปอีก รีวิวตาสองชั้น(หมอมือเบ๊าเบา)

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย suphacaya เมื่อ 2016-4-22 17:43

ผู้หญิงอย่าหยุดสวย!!! ดังนั้นอะไรที่ทำแล้วตัวเองดูดี ช่วยสร้างความมั่นใจ
ต้องรีบจัดให้ตัวเองด่วนๆอย่าไปกลัวค่ะ อย่างเราเอง ล่าสุดนี่ก็เพิ่งไปทำตาสองชั้นมาค่ะ
เพราะเป็นคนมีชั้นตาที่ไม่ชัดค่ะ เวลาแต่งหน้าทีออกงานทีไร ก็ต้องพึ่งสติ๊กเกอร์ทำตา2ชั้น
โอ้ยย เสียเวลามากค่ะ ตอนแรกก็ดูไว้หลายที่อยู่ค่ะ ดูรีวิวมาหลายหมอ แต่มีคนแนะนำให้ลองไปที่เมดเมติกดูสิ
ที่นี่เค้าทำตาสองชั้นสไตล์เดียวกันกับคุณหมอมนัสเมโกะ แต่ราคาซอฟต์กว่า สวยเกิดแต่ไม่แพง อุ๊ปส์@.@

ตอนที่มาปรึกษาก็ไม่คิดว่าจะมาจองคิวแล้วทำเลยหรอกนะคะ
แต่พอดีคุณหมอมีคิวว่างและเราก็ใจร้อนวันรุ่งขึ้นก็มาทำเลยค่ะ
วันที่มาทำเราไม่แต่งหน้ามานะคะ จะปล่อยให้หน้าโล้นๆ (อยากจะสวยต้องยอมหน้าเป็นศพก่อน ฮ่าๆๆ)
ความรู้สึกตอนที่ผ่า ของเราจะเจ็บนิดตอนฉีดยาชาค่ะ จากนั้นก็ไม่รู้สึกอะไร
แต่จะรู้สึกเหมือนโดนไรมาจิ้มๆ แล้วก้ได้ยินเสียง เดาว่าคงเป็นตอนที่คุณหมอกำลังใช้มีดกรีดเปิดที่เปลือกตา
แอบบอกนิดของเราเลือกทำตาสองชั้นแบบกรีดยาวนะคะ เพราะแบบยาวจะเห็นชั้นตาชัดกว่าสวย
ได้รูปตาที่สวยกว่า เหมาะกับคนไม่ค่อยมีชั้นตาแบบเรา

อาทิตย์กว่าๆก็สวยพร้อมออกไปเริ่งร่า
คิดไม่ผิดที่ตัดสินใจมาทำที่เมดเมติก คุณหมอมือเบา เบ๊าเบา แบบว่าเบาเบา
งานะเอียดเย็บแผลสวยมาก เราชอบมากๆค่ะ

พอกลับมาบ้าน เราก็ประคบเย็นค่ะ แล้วก็ทานยาลดบวมที่ซื้อมาจากคลินิก (ชื่อไรเอ็นลาไรเนี่ยะแหละ มันช่วยให้แผลเราหายไวขึ้นมาก อันนี้เริศสุดไรสุด

**ครบ 7 วันแผลก็หาย **

สวยมากเลยค่ะ
ตา2ชั้นเท่าไหร่คะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-4-22 18:20:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ประมาณสองหมื่น ค่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-4-22 18:20:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

พี่สาวก็สวย อิอิ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-4-22 18:20:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
luksina78 ตอบกลับเมื่อ 2016-4-22 18:14
ตา2ชั้นเท่าไหร่คะ

20,000 โดยประมาณค่ะ
ทำกับหมอท่านไหนคะ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-4-23 10:10:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Beztbest ตอบกลับเมื่อ 2016-4-23 01:48
ทำกับหมอท่านไหนคะ

หมอพสุ ค่ะ สวยจริงไรจริง
เข้ามาอ่านรีวิว ตา อยากทำบ้างล่ะ 55
สวยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย แนะนำหน่อยค่ะ อยากทำตาๆๆๆๆๆๆๆ
อันนี้ก็สวยยยยย
สวย พี่น่าจะเลือกทำที่นี่แต่แรก ไม่น่าไปเลือกอีกที่เลย เสียเงินแถมเจ็บใจ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้