ดู: 1173|ตอบกลับ: 1

[เสริมจมูก] ขอโชว์ๆๆๆ 1 เดือนแล้วกับจมูกทรง Idol Nose สวยๆ จาก โรงพยาบาลเลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย saosobeautiful เมื่อ 2016-4-12 16:27

สวัสดีค่ะทุกคน เราจะขอมารีวิวจมูกที่ทำกับ โรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ
เราชื่อสาวนะคะ เพิ่งทำจมูกมาได้ประมาณ 1 เดือนกว่าล่ะคะ จมูกที่ทำเป็นทรง Idol Nose ที่เค้าฮิตๆกันนี่แหละค่า ราคา 13900 บาท ตอนแรกสาวก็ลังเลเหมือนกันค่ะว่าจะทำที่ไหนดี แต่สุดท้ายก็ทำที่เลอลักษณ์ค่ะ เพราะ สาวคิดว่าทำจมูกทั้งนี้ก็ทำ โรงพยาบาลดีๆไปเลยล่ะกัน ให้มีมาตรฐานที่มีคุณภาพ อีกอย่างสาวก็รู้จักเลอลักษณ์ ตั้งแต่ยังเป็นคลินิคสวยงาม อยู่แล้วด้วยค่ะ เลยมั่นใจในทีมแพทย์ที่นี้ค่ะ

ก่อนทำ

สาว (1วัน) (1).jpg
1 วัน

สาว (7วัน).jpg
สาว (7วัน)2.jpg
7 วัน

การผ่าตัดก็ไม่มีอะไรมากค่ะ เพราะที่นี้เค้ามียาสลบแบบอ่อนให้อยู่แล้ว เลยหายเครียดไปเลยล่ะ ไม่ถึงชั่วโมงก็กลับบ้านได้แล้วค่ะ แผลที่ทำออกมา สำหรับสาวนะ บวมอยู่สุดๆประมาณวันที่ 2 ค่ะ เนื่องจากสาวเป็นคนผิวแพ้ง่ายอยู่แล้ว อย่างไปเลเซอร์ หรืออะไรจะบวมเยอะกว่าคนอื่น แต่ก็ไม่นานค่ะ ก็เข้าที่ หน้าก็เริ่มยุบลง ข้อแนะนำคือ ควรทานยาตามที่แพทย์สั่ง และก็พักผ่อนเยอะๆค่ะ ไม่ทานแอลกอฮอล์ คือสิ่งสำคัญเลยยย

สาว (15วัน).jpg
15 วัน

สาว (1เดือน) 2.jpg
1 เดือน

จนถึงวันนี้ พอใจกับจมูกมากๆค่ะ ได้ทรงที่ถูกใจ และรับกับใบหน้าของเรา เพื่อนๆและคนรอบข้าก็จะชมว่า หน้าเก๋มากขึ้น มีสไตล์มากขึ้นค่ะ  มีเอกลักษณ์ขึ้น โดยรวมคือ แฮปปี้มากค่ะ กับการทำศัลยกรรมในครั้งนี้ ^^

สาว (1เดือน).jpg
1 เดือน
โพสต์ 2016-5-4 08:16:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากค่ะ หนูเพิ่งไปทำมาได้ 10 วัน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้