ดู: 606|ตอบกลับ: 1

[เสริมจมูก] หน้าเปลี่ยน!!! เปลี่ยนเป็นคนละคน เปลี่ยนไปในทางที่ดี ได้หมอดีจาก Lelux ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ ..............ชื่อแอนค่ะ
ดูรีวิวมาเยอะมาก ดูมานาน  ึถงเวลาเราจัดการเองแล้วละ
ได้เวลาลงรีวิว ให้เพื่อนๆดูกันแล้ว

ตอนที่จะทำจมูกมีตัวเลือกสถานที่ทำเยอะค่ะ แต่แอนเองก็เลือกได้ไม่อยาก
เพราะตอนที่จะทำ เพื่อนๆก็แนะนำกันใหญ่เลย ให้ไปทำที่เลอลักษณ์

ตอนแรกคิดไว้อยากทำกับหมอพรีเมี่ยม แต่พอไปถึงที่โรงพยาบาล
เขาบอกว่าหมอคิวยาว  เราเลยเลือกทำกับหมอวรรณาแทนค่ะ
ซึ่งเราเองเชื่อใจว่าหมอทุกคนเก่ง เลยเอาหมอท่านอื่นแทนค่ะ
ราคาตอนที่เราทำประมาณ 13900 บาท นี่รวมยาแล้วนะคะ

ตอนที่เราทำค่ะ ก็จมูกแบนๆไม่มีดั้งมากเท่าไร เราเลือกทำทรงไอดอลโนตค่ะ
เราไม่เจ็บมาก และเราไม่รู้สึกอะไรช่วงทำ เพราะที่นี่วางยาาสลบค่ะ

1 gfnvo.jpg

เมื่อก่อนไม่มีคนสนใจเลย แต่พอทำจมุกมามันดีคะ หน้าเปลี่ยนมาก
ใครก็ทัก แถมมีคนมาสนใจเพิ่มอีกค่ะ มันดีขึ้นมากค่ะ

เทียบกับเงินที่เสียไปกับคณภาพ ขอบอกเลยว่ามันคุ้ม!!!! ยิ่งกว่าคุ้มค่ะ
โพสต์ 2016-6-23 16:39:18 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าเปลี่ยนจริงๆนะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้