ดู: 1266|ตอบกลับ: 3

[ทั่วไป] ทำจมูกที่the art clinic มา เพิ่งรู้ว่าหมอเป็นแค่แพทย์ทั่วไป รู้สึกไม่สบายใจเลยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย himemy เมื่อ 2016-4-8 03:14

พอดีทำจมูกที่ the art clinic เมเจอร์รัชโยธินมา ทำกับหมออาทนะค่ะ แล้วเกิดอักเสบ แล้วเห็นหมอยังเด็กๆอยู่เลยไปค้นประวัติ เลยรู้ว่าจบแพทย์ทั่วไปแค่6ปี เลยไม่มั่นใจที่จะกลับไปแก้ที่เดิม คิดว่ายังไงค่ะ คือคุณหมอก็จะรับผิดชอบแก้ให้นะค่ะ แต่ไม่มั่นใจแล้ว
โพสต์ 2016-4-8 18:00:18 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แพทย์ศัลยกรรมในประเทศไทยมีไม่มีกี่คนค่ะ
ที่เห็นๆเปิดคลินิกความงามนั่นนี่ ส่วนใหญ่ก็จบหมอ จบแพทย์ทั่วไปทั้งนั้นค่ะ
โพสต์ 2016-4-9 21:20:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ถ้าไม่สบายใจก็ไปเอาออกอย่างเดียว แล้วลองดูหมอที่อื่นครับ
ส่วนเรื่องที่เป็นแพททั่วไปผู้บริโภคอย่างเราๆทำอะไรไม่ได้เลยมั้ง
ทำได้แค่หาข้อมูล แล้วถ้าพอใจกับหมอคนนั้นๆก็ทำ

ทีหลังหาข้อมูลเยอะๆก่อนไปทำ จะได้ไม่มาเสียใจทีหลังครับ
สู้ๆครับ
โพสต์ 2019-7-29 17:32:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราไปทำจมูกที่คลินิกนี้มาเหมือนกัน ทำกับหมออาทด้วยค่ะ ไม่มีปัญหาอะไรนะ ก็พยายามดูแลตัวเองดีๆอะ แล้วอาการบวมก็ดีขึ้น แต่ถ้าไม่สบายใจอะไร เราว่าเข้าไปปรึกษาดีกว่าค่ะ เราว่า The Art Clinic ให้คำปรึกษาดีนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้