ดู: 5042|ตอบกลับ: 18
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูก Dmor Clinic

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีคร่าา วันนี้เราจะมารีวิวหลังจากทำจมูกที่ Dmor Clinic สาขาลาดพร้าวค่ะ เป็นการตัดสินใจทำศัลยกรรมครั้งแรกเลย

จะบอกว่าหารีวิวดูเยอะมากๆๆๆ หาจนปวดหัวเลย กลัว ไม่รู้จะทำที่ไหนค่ะ 5555

แล้วบังเอิญเล่นเฟสบุคค่ะแล้วมีเพื่อนในเฟสกดไลค์เพจ Dmor Clinic นี้ค่ะ เราก็เลยเข้าไปดูๆๆ รีวิวเยอะเลยค่ะ

ดูไปดูมาก็ชอบค่ะชอบทรงที่คุณหมอทำ สรุปตัดสินใจทำเลยค่ะ โทรไปจองเลยค่ะ พนักงานให้คำแนะนำดีค่ะ

.....ถึงวันนัด......

ก่อนทำจะได้พบกับคุณหมอก่อนนะคะ คุณหมอใจดีเป็นกันเองน่ารักค่ะ คุณหมอจะให้คำแนะนำ

สรุปคือเราเป็นคนเนื้อน้อยถ้าทำก็ทำได้ไม่เยอะ (ความจริงอยากได้โด่งๆพุ่งๆค่ะ 555555) แต่คุณหมอก็บอกจะทำให้สุดเท่าที่ทำได้ค่ะ

ซิลิโคนที่ใช้เราใช้ซิลิโคนอเมริกาแบบบิดได้ค่ะ

ขอลงรูปก่อนทำก่อนนะคะ อันนี้จะเป็นภาพก่อนทำจมูกมาค่ะ

เพื่อนนี่ล้อตลอดค่ะว่าไม่ให้นอนตะแคงเดี๋ยวตาจะไหลรวมกัน 5555555

วันแรกนะคะ

วันแรกไม่นับจากวันทำนะคะ เห็นใช่มั้ยคะว่าบวมค่ะ ใช่ค่ะบวมจริงๆค่ะ ที่บวมเป็นเพราะคุณหมอเซาะกระดูกแล้ววางซิลิโคนชั้นในค่ะ เลยเกิดอาการบวมค่ะ (ข้อดีของการวางซิลิโคนั้นในคือจะไม่เห็นขอบซิลิโคนนะคะ^^)

วันที่ห้า

ผ่านมาห้าวันเอง หน้าเริ่มไม่บวมแว้ววว แต่ก็ยังมีรอยช้ำตรงขอบๆตาอยู่ค่ะ

สองอาทิตย์หลังจากทำค่ะ

เริ่มเห็นค่ะว่าจมูกดูโด่งขึ้น ดูเป็นธรรมชาติค่ะ

หนึ่งเดือน.....

จะเริ่มเห็นเป็นสันชัดขึ้นกว่าเดิมค่ะ

ปัจจุบัน...

ปัจจุบันก็สองเดือนแล้วค่ะ เพื่อนบอกว่ามองข้างๆไม่เห็นตาอีกข้างแล้วค่ะ 55555

IMG20160320121855.jpg (860.88 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 24)

อาการปวม ขึ้นอยู่กับแต่ละคนหรือป่าวค่ะ
ความโด่งประมาณนี้ กำลังสวยเลยนะคะ เราก็ชอบประมาณนี้สวยเป็นธรรมชาติดีค่ะ
เนียนธรรมชาติมากค่ะ. เข้ากะหน้ามาก
จมูกธรรมชาติมากเลยค่ะ เราเลือกทรงเองได้มั้ย
อยากให้โด่งกว่านี้ก่อได้ใช่มั้ยค่ะ
ปลายจมูกสวย ดูโด่งธรรมชาติมาก แพงไหม ซิลิโคนอะไรอ่ะ ต้องบอกคุณหมอเอาทรงอะไรหรา
สวยธรรมชาติมากค่ะ
ปลายจมูกสวย ดูโด่งธรรมชาติ ราคาเท่าไหร่ ซิลิโคนอะไร ต้องบอกคุณหมอเอาทรงอะไร ขอบคุณค่ะเรากำลังหาข้อมูลอยู่ค่ะ
ทรงสวยดีนะ   ชอบตรงที่มีปลายหยดน้ำอ่ะ มองด้านข้างสโลปลงปลายสวยมากๆ
มาอัพเดทบ้างนะคะจมูกเปนไงบ้าง
เราก้ไปหาหมอมาจมูกเนื้อน้อยมาก
เสริมคงทำได้แค่นิดหน่อย
แอบนอยด์เนื้อจมูกตัวเอง
อยากเสริมมากค่ะ ทรงนี้สวยเป็นธรรมชาติมากค่ะ
สวยน่ารักคร้าดูแลนานไมค่ะหลังทำไป
แกนตรงทรงสวยธรรมชาติมากค่ะ
การดูแลหลังทำยากมั้ยคะ ต้องระวังอะไรมากมั้ย
ทรงสวยดูเนียนเป็นธรรมชาติ เราก็กำลังศึกษาข้อมูลเรื่องเทคนิคของคุณหมออยู่
เนื้อจมูกน้อย เสริมได้ประมาณนี้โอเครเลยนะเราว่า ปลายจมูกก็สวยด้วย
จมูกดูยาวขึ้นมากเลย สวยมากๆ
สวยๆๆ สวยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้